รายชื่อผู้ลงทะเบียน
หลักสูตร : โครงการปัจฉิมนิเทศ 2557 หลักสูตรที่ 2
โควต้าจำนวน :
# | ชื่อ-นามสกุล | หน่วยงานต้นสังกัด |
---|---|---|
2001 | นางพวงแก้ว จินดา | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2002 | นางสาวจีนิษณา ใจชุ่ม | - |
2003 | นางจินตนา ค่องสกุล | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2004 | นางจินตนา ค่องสกุล | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2005 | นางจินดา ศรีศักดิ์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2006 | นางจินดา ศรีศักดิ์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2007 | นางจินตนา มานะกิจ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2008 | นางจินตนา มานะกิจ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2009 | นายอุดม สระแก้ว | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2010 | นางสาวจินตนา สิริพิทยานานนท์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2011 | นางจินตนา ชัยยวรรณาการ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2012 | นางจินตนา ชัยยวรรณาการ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2013 | นางสาวจินตนา ประสานทรัพย์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2014 | นางสาวจินตนา เขียวอมร | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2015 | นางสาวจินตนา สุ่มประดิษฐ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2016 | นางสาวจินตนา วรพันธ์กิจ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2017 | นางสาวจินตนา เดิมธรณินทร์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2018 | นางสาวจินตนา ชุณหชัชวาลกุล | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2019 | นางสาวจินตนา ชุณหชัชวาลกุล | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2020 | นางสาวจินยา หลวงหลาก | กรมอุทยานแห่งชาติ สัตว์ป่า และพันธุ์พืช |
2021 | นางจิราพร เพ็ญรัศมี | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2022 | นางจิราวรรณ เกื้อสกุล | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2023 | นายจิรกิตติ์ อินทรศักดิ์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2024 | นายจิรกิตติ์ อินทรศักดิ์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2025 | นางสาวจิรวรรณ ธนังกุล | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2026 | นางสาวจิรวรรณ ธนังกุล | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2027 | นางสาวจิรวรรณ ธนังกุล | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2028 | นางสาวจิรวรรณ ธนังกุล | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2029 | นางสาวจิรวรรณ ธนังกุล | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2030 | นางสาวจิรนันท์ ผึ้งดอกไม้ | สำนักงานประกันสังคม |
2031 | นางสาวจิรนันท์ ผึ้งดอกไม้ | สำนักงานประกันสังคม |
2032 | นางสาวจิรนันท์ ผึ้งดอกไม้ | สำนักงานประกันสังคม |
2033 | นางสาวจิรนันท์ ผึ้งดอกไม้ | สำนักงานประกันสังคม |
2034 | จิรานุช คันธสุวรรณ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2035 | นายจิรพัฒน์ น้อยเพ็ง | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2036 | นางจิราภรณ์ เมนะพันธุ์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2037 | นางจิราภรณ์ เมนะพันธุ์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2038 | นางสาวจิราภรณ์ พิริยะกิจไพบูลย์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2039 | นางสาวจิราภรณ์ พิริยะกิจไพบูลย์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2040 | นางสาวจิราภรณ์ อินทะวัน | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2041 | นางสาวจิราภรณ์ อินทะวัน | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2042 | นางสาวจิราพรรณ แก้วพิกุล | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2043 | นางสาวจิรารัตน์ หงษ์เวียงจันทร์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2044 | นางจิรฐา แร่ทอง | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2045 | นางจิรัชติกานต์ ทั่วประโคน | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2046 | นางนางจิราวรรณ ประชาสิทธิศักดิ์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2047 | นางนางจิราวรรณ ประชาสิทธิศักดิ์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2048 | จรรธร เครือคงคา | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2049 | นายนิพนธ์ ปิยะกุลเกียรติ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2050 | นายวัชรพงษ์ จิโสะ | สำนักงานปลัดกระทรวงมหาดไทย |
2051 | นายวัชรพงษ์ จิโสะ | สำนักงานปลัดกระทรวงมหาดไทย |
2052 | พ.ต.ท.นพสรัญ อาจสัญจร | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2053 | นางจิตระวี วัฒนะประเสริฐ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2054 | นายมณี โอมาก | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2055 | นางสาวจิตรเลขา มีศรี | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2056 | นางจิตรลดา หลงอยู่เจริญ | กรมส่งเสริมการปกครองท้องถิ่น |
2057 | จิตณภัท แซ่ลิ่ม | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2058 | นางสาวจิตรตรี โปร่งจิตต์ | กองการเจ้าหน้าที่ |
2059 | นางสาวจิตรตรี โปร่งจิตต์ | กองการเจ้าหน้าที่ |
2060 | นางสาวจิตรตรี โปร่งจิตต์ | กองการเจ้าหน้าที่ |
2061 | นางสาวจิตรศิริ ตันติชาติกุล | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2062 | นางจิตติมา อินทพิบูลย์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2063 | จิรพรรณ ชือศรี | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2064 | นางสาวจิตติมา เอื้อทิตย์สกุล | กรมฝนหลวงและการบินเกษตร |
2065 | นางสาวจิตติมา เอื้อทิตย์สกุล | กรมฝนหลวงและการบินเกษตร |
2066 | นางสาวจิตติมา เอื้อทิตย์สกุล | กรมฝนหลวงและการบินเกษตร |
2067 | นางสาวสุภัทรา วรรณลี | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2068 | นายโกสน รอดช้าง | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2069 | นางสาวจุฑาทิพย์ จักขุเรือง | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2070 | นางสาวณัฐชยา ศรีพิไล | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2071 | นายจีระศักดิ์ ศรีพรหมมา | กรมส่งเสริมและพัฒนาคุณภาพชีวิตคนพิการ |
2072 | นางสาวบุษราพรรณ อุตระ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2073 | นายจักรกฤษณ์ คชกาสร | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2074 | นายจักรกฤษณ์ คชกาสร | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2075 | จารุวรรณ ลีลาพตะ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2076 | จารุวรรณ ลีลาพตะ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2077 | นางสาวจีนนี่ ไชยสนธิ์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2078 | นางสาวจีนนี่ ไชยสนธิ์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2079 | นางสาวนุชจรี ขาววิเศษ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2080 | นางสรัญญา บุญเกื้อ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2081 | นางสรัญญา บุญเกื้อ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2082 | นางสรัญญา บุญเกื้อ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2083 | นางสรัญญา บุญเกื้อ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2084 | นางสรัญญา บุญเกื้อ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2085 | ณิชานันทน์ แสงนวล | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2086 | นายธีระพล คู่คิด | กรมการพัฒนาชุมชน |
2087 | นายขจร คงอ่อน | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2088 | นายกฤษดา ระวีเผ่าพงษ์ | กรมธนารักษ์ |
2089 | นายกฤษดา ระวีเผ่าพงษ์ | กรมธนารักษ์ |
2090 | นายกฤษดา ระวีเผ่าพงษ์ | กรมธนารักษ์ |
2091 | นายจุมพล เพชรทวี | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2092 | นายบรรจง ดำแพร | กรมอนามัย |
2093 | นายบรรจง ดำแพร | กรมอนามัย |
2094 | นางสาวจงกิจ วงษ์พินิจ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2095 | นางสาวสมจิตร พิริยะประภากุล | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2096 | นางสาวสมจิตร พิริยะประภากุล | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2097 | นายจงดี คงบัน | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2098 | นางจงดี กิ่งเกล้า | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2099 | นางจงดี กิ่งเกล้า | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2100 | จงดี ขันธไพรศรี | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |