รายชื่อผู้ลงทะเบียน
หลักสูตร : โครงการฝึกอบรมเสริมหลักสูตรนักบริหารระดับสูง (ส.นบส.) รุ่นที่ 12 ประจำปีงบประมาณ 2562
โควต้าจำนวน : 0 ที่นั่ง
# | ชื่อ-นามสกุล | หน่วยงานต้นสังกัด |
---|---|---|
101 | นายสุริยันต์ บุญญานุกูล | สำนักงานปลัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ |
102 | นายกิติกรณ์ เจนไพบูลย์ | กรมปศุสัตว์ |
103 | นายศุภมิตร ธัมมิกะกุล | สำนักงานศึกษาธิการภาค 7 จังหวัดยะลา |
104 | ว่าที่ร้อยตรีประเทือง ฉัตรอินตา | สำนักงานการปฏิรูปที่ดินเพื่อเกษตรกรรม |
105 | นางธรรมพร แข็งกสิการ | สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ |
106 | นายพงศกร จุลละโพธิ | กรมทางหลวง |
107 | นายจาตุรนต์ ไชยะคำ | กรมการกงสุล |
108 | นายฤชา วราทร | กรมธนารักษ์ |
109 | นางสาวทัศนีย์ พิศาลรัตนคุณ | สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ |
110 | นางสาวปัทมาวดี บุญโญภาส | กรมพัฒนาธุรกิจการค้า |
111 | นายจิตติศักดิ์ ศรีปัญญา | สำนักงานปลัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ |
112 | นายบัลลังก์ อุปพงษ์ | กรมวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
113 | นางสาวไพรวัลย์ ปัชชามาตร | สำนักงานปลัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ |
114 | นางฐิติพร จิระสวัสดิ์ | สำนักงานปลัดกระทรวงการต่างประเทศ |
115 | นางสาวสิการย์ เฟื่องฟุ้ง | สำนักงานปลัดกระทรวงพาณิชย์ |
116 | นายรุ่งโรจน์ อิฐรัตน์ | กรมส่งเสริมอุตสาหกรรม |
117 | นางสาวสวลี บุญชู | กรมทรัพย์สินทางปัญญา |
118 | นายนอรดีน เจะแล | กรมส่งเสริมสหกรณ์ |
119 | ผู้ช่วยศาสตราจารย์นายแพทย์ปราการ ถมยางกูร | กรมการแพทย์ |
120 | นายอุบล มุสิกวัตร | กรมส่งเสริมคุณภาพสิ่งแวดล้อม |
121 | นายสิทธิพงษ์ พฤกษอาภรณ์ | สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ |
122 | นายนัทธ์เวโรจน์ บูชาพัฒน์ | กรมปศุสัตว์ |
123 | นางสาวเยาวเรศ แซ่โค้ว | สำนักงานปลัดกระทรวงพาณิชย์ |
124 | นายเอกอรรถ ทิตาราม | สำนักงานปลัดกระทรวงการต่างประเทศ |
125 | นางสาวสิริน้อย องค์ศิริวิทยา | - |
126 | นายธวัชชัย เดชาเชษฐ์ | สำนักงานเศรษฐกิจการเกษตร |
127 | นายประพัทธ์ รัตนอรุณ | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
128 | นางสาวพิยะดา สุดกังวาล | สำนักงานปลัดกระทรวง |
129 | ร้อยตรีจักรา ยอดมณี | กรมทรัพย์สินทางปัญญา |
130 | นายพงษ์ศักดิ์ นุ้ยเจริญ | สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
131 | พันจ่าอากาศโทพงศธร สนธิเส็ง | สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ |
132 | นายเจน แผลงเดชา | สำนักงานศึกษาธิการภาค 5 |
133 | นายวิริยะ แก้วคง | สำนักงานการปฏิรูปที่ดินเพื่อเกษตรกรรม |
134 | นายสุรจิต วิชชุวรรณ | กรมปศุสัตว์ |
135 | นายสุชาติ เซ่งมาก | สำนักงานปลัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ |
136 | นายฐนัญพงษ์ สุขสมศักดิ์ | กรมธนารักษ์ |
137 | นางสาวฉัตร์สุดา ชุมแสง | สำนักงานปลัดกระทรวงพาณิชย์ |
138 | นายพงศ์พัฒน์ ขัตพันธุ์ | กรมปศุสัตว์ |
139 | นางสาวกอกนก กิจบาลจ่าย | สำนักงาน กสทช. |
140 | นางยุถิกา อิศรางกูร ณ อยุธยา | สำนักงานปลัดกระทรวงวัฒนธรรม |
141 | นางสาวภาวิไล คำเพ็ง | กรมการค้าภายใน |
142 | นางสาวลักษณา มั่นเศรษฐวิทย์ | สำนักงานการปฏิรูปที่ดินเพื่อเกษตรกรรม |
143 | นายสมบูรณ์ พฤกษ์กันทรากร | สำนักงานปลัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ |
144 | นายสุรเทพ กิจกล้า | สำนักงานปลัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ |
145 | นายก่อเกียรติ สวนศิริ | กรมส่งเสริมสหกรณ์ |
146 | นายธีรภัทร์ ไชยสัตย์ | สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
147 | นายชัยวัฒน์ โยธคล | กรมปศุสัตว์ |
148 | นางสาวฉันทนา โพธิครูประเสริฐ | สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
149 | นายนิคม ปัญญาทวีกิจไพศาล | สำนักงานปลัดกระทรวงกระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรม |
150 | รองศาสตราจารย์พาสิทธิ์ หล่อธีรพงศ์ | สำนักงานปลัดกระทรวงกระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรม |
151 | นายอุดม ศรีสมทรง | สำนักงานปลัดกระทรวงพาณิชย์ |
152 | นายเสถียร รุกขพันธ์ | สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ |
153 | นางสาวนฤภร มุขแจ้ง | กรมธนารักษ์ |
154 | นายอัฏฐผล ถิรพรพงษ์ศิริ | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
155 | นายธนวัฒน์ สนิทศักดิ์ดี | สำนักงาน ป.ป.ท. |
156 | นางอารดา เฟื่องทอง | กรมส่งเสริมการค้าระหว่างประเทศ |
157 | นายศารุมภ์ โหม่งสูงเนิน | สำนักงานปลัดกระทรวงพาณิชย์ |
158 | นายพรหเมศ พหลพลพยุหเสนา | สำนักงานปลัดกระทรวงการต่างประเทศ |
159 | นางวราวรรณ ธนะกิจรุ่งเรือง | กรมป่าไม้ |
160 | นายบุณยพงศ์ โพธิวัฒน์ธนัต | สำนักงานรัฐมนตรี - ศธ. |
161 | นายสมมาตร เอียดฉิม | สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
162 | ว่าที่ร้อยตรีอมรินทร์ รูปสวย | สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
163 | ว่าที่ร้อยตรีเจษฎาภรณ์ พรหนองแสน | สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ |
164 | นายณรุทธ์ สุนทโรดม | กรมยุโรป |
165 | นายปวริศ หาญณรงค์ | กรมการค้าต่างประเทศ |
166 | นายโกมล นมรักษ์ | กรมพัฒนาธุรกิจการค้า |
167 | นายพิษณุ คล้ายเจตน์ดี | กรมส่งเสริมสหกรณ์ |
168 | นางหัทยา คูสกุล | กรมอาเซียน |
169 | นางอรพินทร์ ลีลิตธรรม | กรมสารนิเทศ |
170 | นายเศรษฐพันธ์ กระจ่างวงษ์ | สำนักงานปลัดกระทรวงกระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรม |
171 | นายวิรัตน์ ธัชศฤงคารสกุล | สำนักงานคณะกรรมการส่งเสริมการลงทุน |
172 | นางธนิดา หรินทรานนท์ | กรมปศุสัตว์ |
173 | นายเสริมศักดิ์ นิลวิลัย | สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
174 | นางสาวลดา ภู่มาศ | สำนักงานปลัดกระทรวงการต่างประเทศ |
175 | นางสาวยุวดี ก๋งเกิด | สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ |
176 | นางสาวสุภากิตติ์ เกลี้ยงสงค์ | สำนักงานปลัดกระทรวงพาณิชย์ |
177 | นางสาวทิวาพร ผาสุข | กรมบัญชีกลาง |
178 | นางสาวอัญชนา หิรัญพฤกษ์ | กรมการจัดหางาน |
179 | นายบัญญัติ คันธา | กรมการขนส่งทางบก |
180 | นายสุรีย์ จรูญศักดิ์ | กรมพัฒนาพลังงานทดแทนและอนุรักษ์พลังงาน |
181 | นายทิพย์ภาเวชช์ ณ เชียงใหม่ | เทศบาลตำบลสันพระเนตร |
182 | นายสวัสดิ์ ภู่ทอง | สำนักงานเลขาธิการสภาการศึกษา |
183 | นายณรงค์ศักดิ์ บุณยมาลิก | สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ |
184 | นายโกมล บัวเกตุ | กรมพัฒนาพลังงานทดแทนและอนุรักษ์พลังงาน |
185 | นางสาวอุบลวรรณ สุจริตกุล | กรมการท่องเที่ยว |
186 | นางสาวอภิรดี อนุคระหานนท์ | กรมการกงสุล |
187 | นางสาวณัฐิยา สุจินดา | กรมส่งเสริมการค้าระหว่างประเทศ |
188 | นายพิเชฐ โพธิ์ภักดี | สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ |
189 | นายกิตตินันท์ ยิ่งเจริญ | กรมส่งเสริมการค้าระหว่างประเทศ |
190 | นางสาวสุภาวดี แย้มกมล | กรมส่งเสริมการค้าระหว่างประเทศ |
191 | นางสาวพริ้วแพร ชุมรุม | กรมเจรจาการค้าระหว่างประเทศ |
192 | นายสันติพงศ์ ชินประดิษฐ | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
193 | นางปัณฑารีย์ บุญแรง | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
194 | นายปัญญา ชูพานิช | สำนักงานนโยบายและแผนการขนส่งและจราจร |
195 | นายวิทยา พลศรี | สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
196 | นายวินิจ วิเศษสุวรรณภูมิ | กรมสรรพากร |
197 | นายวันชัย อาจกมล | สำนักงานปลัดกระทรวงพาณิชย์ |
198 | นายวีระศักดิ์ อนุตรอังกูร | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข |
199 | นายเสริมฤทธิ์ หวายฤทธิ์ธนกุล | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
200 | นายสวงษ์ ไชยยา | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |