รายชื่อผู้ลงทะเบียน
หลักสูตร : หลักสูตรนักบริหารระดับสูง: ผู้นำที่มีวิสัยทัศน์และคุณธรรม (นบส.1) รุ่นที่ 87
โควต้าจำนวน : 0 ที่นั่ง
# | ชื่อ-นามสกุล | หน่วยงานต้นสังกัด |
---|---|---|
101 | นายศิริพันธ์ ขวัญอ่อน | สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ |
102 | นางสาวกิ่งดาว หวังร่วมกลาง | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
103 | นายวีระ โอบอ้อม | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
104 | นางสุภาพร พุทธรัตน์ | สำนักงานป้องกันควบคุมโรคที่ 6 ชลบุรี |
105 | นางอำไพวรรณ เปรมภิรักษ์ | กรมบัญชีกลาง |
106 | นายหงษ์ดี ศรีเสน | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
107 | นางศรีนวล ลัภกิตโร | กรมการศาสนา |
108 | นายวรยุทธ บุญมี | สำนักงานเกษตรและสหกรณ์จังหวัดปทุมธานี |
109 | นางสาวกรุณา นิยมไทย | สำนักงานการปฏิรูปที่ดินเพื่อเกษตรกรรม |
110 | นางโสภา เกียรตินิรชา | กรมสวัสดิการและคุ้มครองแรงงาน |
111 | นางจิระภา ดวงดี | กรมสวัสดิการและคุ้มครองแรงงาน |
112 | นายศุภชัย พงษ์ศิริวรรณ์ | กรมอุตสาหกรรมพื้นฐานและการเหมืองแร่ |
113 | นายอัครินทร์ ธารีฉัตรไพศาล | กรมสวัสดิการและคุ้มครองแรงงาน |
114 | นายวิศณุ วิทยาบำรุง | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข |
115 | นายประจักษ์ เจริญรัตน์ | กรมประมง |
116 | นายรังสรรค์ อินทพันธ์ | สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ |
117 | นายขัตติยะ แพนเดช | กรมการจัดหางาน |
118 | นายทองใจ กิ่งมิ่งแฮ | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
119 | นายนิรันดร์ เกตุแก้ว | สำนักงานนโยบายและแผนการขนส่งและจราจร |
120 | นายพิทักษ์ บุญคงแก้ว | สำนักงานปลัดกระทรวงอุตสาหกรรม |
121 | นายเอกบดินทร์ จำเนียรกาล | กรมการขนส่งทางบก |
122 | นางสาวนิลเนตร โลหะพจน์พิลาศ | สำนักงานปลัดกระทรวงอุตสาหกรรม |
123 | นางสาวสุรางค์ เจริญจิตร์ | สำนักงานคณะกรรมการข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา |
124 | นายวิวรรธน์ สงประเสริฐ | สำนักงานการปฏิรูปที่ดินเพื่อเกษตรกรรม |
125 | นายสนอง ก้อนสมบัติ | สำนักงานรัฐมนตรี - ศธ. |
126 | นายไพฑูรย์ โกเมนท์ | สำนักงานปลัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ |
127 | นางสุขุมาล ธนานันต์ | สำนักงานปลัดกระทรวงแรงงาน |
128 | นายสมสันต์ ลือกำลัง | สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดเพชรบุรี |
129 | นายพุทธ ส่องแสงจินดา | กรมประมง |
130 | นายไชยปราการ พึ่งไท | กรมการจัดหางาน |
131 | นางสุภาพร ภูมิอมร | กรมวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
132 | นางสุนิสา อนันตกูล | กรมการขนส่งทางบก |
133 | พล.ต.ต.สุพิไชย ลิ่มศิวะวงศ์ | สำนักงานตำรวจแห่งชาติ |
134 | นายสถาพร อังคณาวรกุล | สำนักงานปลัดกระทรวงคมนาคม |
135 | Dr.ประเสริฐ มั่นศิริ | กรมประมง |
136 | นางสาวอรพรรณ เลาหัตถพงษ์ภูริ | กรมพินิจและคุ้มครองเด็กและเยาวชน |
137 | นางละออง ชื่นฉอด | สำนักงานปลัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ |
138 | ว่าที่ร้อยตรีประเทือง ฉัตรอินตา | สำนักงานการปฏิรูปที่ดินเพื่อเกษตรกรรม |
139 | นางสุภัทรา สภาพอัตถ์ | - |
140 | นางสาวอุษา ธีระวิทยเลิศ | สำนักงานประกันสังคม |
141 | นายธนวัฒน์ พันธุ์สนิท | กรมปศุสัตว์ |
142 | นางเทพวัลย์ ภรณวลัย | กรมกิจการเด็กและเยาวชน |
143 | นายประพนธ์ ศิลปรัศมี | สำนักงานปลัดกระทรวงแรงงาน |
144 | นายอรัญ ทนันขัติ | กรมวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
145 | นายสันติ นันตสุวรรณ | กรมการจัดหางาน |
146 | นายกิตติศักดิ์ อักษรวงศ์ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข |
147 | นายมานะ ศิริพิทยาวัฒน์ | สำนักงานคณะกรรมการป้องกันและปราบปรามยาเสพติด |
148 | นางสายภิญย์ สิชฌนุกฤษฏ์ | สำนักงานพระพุทธศาสนาแห่งชาติ |
149 | นางอรวรรณ สุทธางกูร | สำนักงานสถิติแห่งชาติ |
150 | นางสาวกาญจนา นพพันธ์ | สำนักงานคณะกรรมการส่งเสริมการลงทุน |
151 | นายโสภณ เอี่ยมศิริถาวร | กรมควบคุมโรค |
152 | นางเกศทิพย์ ศุภวานิช | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
153 | นายรังสฤษดิ์ บุตรลักษ์ | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
154 | พล.ต.ต รมย์สิทธิ์ วีริยาสรร | สำนักงานป้องกันเเละปราบปรามการฟอกเงิน |
155 | นายอนุชา จันทรเกษร | สำนักงานสวัสดิการและคุ้มครองแรงงานจังหวัดสระบุรี |
156 | นายสุชาติ กลัดสุข | สำนักเขตพ้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุทัยธานีเขต 1 |
157 | นางวันเพ็ญ อัพตัน | กรมประชาสัมพันธ์ |
158 | ว่าที่ร้อยตรี ดร.ทวีศักดิ์ ยศถา | โรงเรียนบางกะปิ สพม.2 |
159 | นางสุปราณี นฤนาทนโรดม | สำนักงานคณะกรรมการข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา |
160 | นายจิรนันทน์ ประกอบไวทยกิจ | กรมทางหลวงชนบท |
161 | นายบรรพ์ ใสแจ่ม | สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ |
162 | นายอรุณศักดิ์ กิ่งมณี | กรมศิลปากร |
163 | นายสมศักดิ์ สุขจันทร์ | กรมพัฒนาที่ดิน |
164 | นายสุเมธา วิเชียรเพชร | กรมควบคุมมลพิษ |
165 | นายธวัชชัย เกิ้นโนนกอก | สำนักงานคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน |
166 | นายบุญสืบ ศรีแก้ว | กรมสรรพสามิต |
167 | นายพูลศักดิ์ จิตสว่าง | สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 1 |
168 | นายขจร เราประเสริฐ | กรมส่งเสริมการเกษตร |
169 | นางสาวจุฑารัตน์ จินตกานนท์ | กรมราชทัณฑ์ |
170 | นางสาวกัลยา อนุลักขณาปกรณ์ | กรมวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
171 | นายพิชิต ทวีศรี | กรมพัฒนาพลังงานทดแทนและอนุรักษ์พลังงาน |
172 | นายวรรณเวทย์ ศิวารัตน์ | สำนักงานปลัดกระทรวงอุตสาหกรรม |
173 | นางสาวสุกันยาณี ยะวิญชาญ | กรมอุตุนิยมวิทยา |
174 | นายสำรวย นักการเรียน | กรมการศาสนา |
175 | นายธนาวุฒิ ปัญจพรอุดมลาภ | กรมอุตุนิยมวิทยา |
176 | นางศิรินันท์ รัตนากร | สำนักงานประกันสังคม |
177 | นายชยุต วงศ์วณิช | กรมป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย |
178 | ว่าที่ร้อยตรีสมจิตร รอดเรือง | สำนักงานรัฐมนตรี - ศธ. |
179 | นายครรชิต จารุพันธุ์ | สำนักงานประกันสังคม |
180 | นางธนภร เศรษฐี | สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ |
181 | นางสาวบัณฑิตา วงษ์วุฒิภัทร | สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ |
182 | นายชัยพร สุชาติสุนทร | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข |
183 | นายวุฒิพงศ์ จิตตั้งสกุล | สำนักงานเศรษฐกิจการคลัง |
184 | นายจิณณาวัฒน์ โคมบัว | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
185 | นายมานัส เวียงวิเศษ | สพฐ |
186 | นายวีระพงศ์ เดชบุญ | สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ |
187 | นางรุจิกาญจน์ ทันใจ | สำนักงานวัฒนธรรม |
188 | นายสมหวัง น้อยนงเยาว์ | สำนักงานปฏิรูปที่ดินจังหวัดนครศรีธรรมราช |
189 | นางรัตติกร ทองเนตร | สำนักงานรัฐมนตรี - ศธ. |
190 | นางประนอม ปิยะสาธุกิจ | สำนักงานปลัดกระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
191 | นายคเชนทร์ กรรณิกา | กรมประชาสัมพันธ์ |
192 | ว่าที่ร้อยเอกอาจินต์ จรูญผล | สำนักงานรัฐมนตรี - ศธ. |
193 | นายถาวร เพ็ชรบัว | สำนักงานปลัดกระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
194 | ว่าที่ ร.ต.ดร.จิรชัย บูรณะฤทธิ์ทวี | สำนักงาน กศน. |
195 | นายธีระพงศ์ งามเอก | กรมการขนส่งทางบก |
196 | นางสาวอิงอร ปัญญากิจ | กรมวิชาการเกษตร |
197 | นายไชยวัฒน์ ตั้งเกริกโอฬาร | สำนักงานมาตรฐานผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม |
198 | นายไฟซอน อับดุลสมัด | กรมการขนส่งทางบก |
199 | นายภราดล รุ่งโรจน์ธีระ | กรมป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย |
200 | นางสาวสุกัญญา ทรัพย์มณี | สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ |