รายชื่อผู้ลงทะเบียน
รายชื่อผู้ลงทะเบียน 1 - 94 จากทั้งหมด 94 รายชื่อ
# | เลขลงทะเบียน | ชื่อ-นามสกุล | ชื่อตำแหน่งและระดับ | หน่วยงานต้นสังกัด | รุ่นที่อบรม | สถานะ |
---|---|---|---|---|---|---|
1 | 42501 | นางสาววิลาวัลย์ วีระกุล | รองอธิบดีรักษาการในตำแหน่งที่ปรึกษาด้านพัฒนาอสังหาริมทรัพย์ | กรมธนารักษ์ | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
2 | 42509 | นายเฉลียว ชาวสี | เจ้าพนักงานดูเงิน ชำนาญงาน | กรมธนารักษ์ | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
3 | 42510 | นางสมพร คำพรรณ์ | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการพิเศษ | กรมการแพทย์ | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
4 | 42511 | นางสาวศุภลักษณ์ อัจฉรารุจิ | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการพิเศษ | กรมการแพทย์ | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
5 | 42537 | นางวิไล วงศ์สินคงมั่น | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการพิเศษ | กรมการแพทย์ | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
6 | 42539 | นางสาวปฐมา ศรีสุวรรณวิเชียร | นักวิชาการแรงงานชำนาญการ | กรมการจัดหางาน | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
7 | 42540 | นางสาวพรรณี แสงมณี | จัดหางานจังหวัดพัทลุง | กรมการจัดหางาน | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
8 | 42544 | นายวัชรินทร์ หาญศิริรัตนสกุล | นักวิเคระห์นโยบายและแผนชำนาญการ | กรมการข้าว | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
9 | 42545 | นางอภิญญา นันทสว่าง | จัดหางานจังหวัดพังงา | กรมการจัดหางาน | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
10 | 42547 | นางสาวสวรส ไสยวงศ์ | นักวิชาการพาณิชย์ชำนาญการ | กรมการค้าภายใน กระทรวงพาณิชย์ | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
11 | 42550 | นางศรีสุดา พีรวณิชกุล | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการพิเศษ | กรมการแพทย์ | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
12 | 42559 | นางสาวณัฐชไม เสน่หา | พาณิชย์จังหวัด | สำนักงานปลัดกระทรวงพาณิชย์ | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
13 | 42565 | นางสาวเจริญศรี อาทิตยสร | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการพิเศษ | กรมการแพทย์ | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
14 | 42566 | นางสาวฐานิตา นาคไพจิตร | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการพิเศษ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
15 | 42568 | นางศนิพร พรมพิทักษ์ | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการพิเศษ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
16 | 42605 | นางสุพิศา เคลือบอาบ | เจ้าพนักงานสรรพากรอาวุโส | กรมสรรพากร | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
17 | 42607 | นางเบญจวรรณ ฝอยทอง | จัดหางานจังหวัดนราธิวาส | กรมการจัดหางาน | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
18 | 42630 | นายพลเชษฐ์ ตราโช | รองเลขาธิการ | สำนักงานเศรษฐกิจการเกษตร | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
19 | 42632 | นางอารีวรรณ์ พันธุ์ไพศาล | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการพิเศษ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
20 | 42634 | นางศรีจิตต์ ประสิทธิเมตต์ | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการพิเศษ 8 | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
21 | 42640 | นางศิริลักษณ์ อริยะ | นักวิทยาศาสตร์การแพทย์ชำนาญการ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
22 | 42643 | นางภิญญา อัครานุชาต | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ | โรงพยาบาลสุโขทัย | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
23 | 42645 | นางสาวยิ่วฟ้า จินต์จำเริญสุข | นักวิชาการตรวจสอบภายในชำนาญการพิเศษ | กรมส่งเสริมการค้าระหว่างประเทศ | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
24 | 42652 | นายสุขสวัสดิ์ วาชพงษ์ | เจ้าพนักงานวิทยาศาสตร์การแพทย์ชำนาญงาน | กรมควบคุมโรค | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
25 | 42656 | นางสาวปรานอม ชื่นชูศรี | นักตรวจสอบภาษีชำนาญการ | กรมสรรพากร | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
26 | 42664 | นางศุกลรัตน์ ต๊ะวิชัย | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ ระดับ7 | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
27 | 42666 | นางชิดชนก ชังอิน | นิติกรชำนาญการ | กรมสรรพากร | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
28 | 42669 | นางดวงหทัย ชลัย | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการพิเศษ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
29 | 42677 | นางสมปอง ทองกรณ์ | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
30 | 42681 | นางเพลินจิตร์ มัลลานู | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการพิเศษ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
31 | 42683 | นางพวงพร การิยา | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการพิเศษ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
32 | 42687 | นางรุจิรา อดิศรชูชัย | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
33 | 42691 | นายวิชัย โลจนานันท์ | นักจัดการงานทั่วไป ชำนาญการ | สำนักงานเศรษฐกิจการเกษตร | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
34 | 42694 | นางสาวสุนันทา ตั้งสถิตย์ | นักตรวจสอบภาษีชำนาญการพิเศษ | กรมสรรพากร | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
35 | 42696 | นางนลิน เผ่าเจริญ | นักวิชาการสรรพากรชำนาญการพิเศษ | กรมสรรพากร | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
36 | 42697 | นางสาวสร้อย สกุลเด็น | ผู้อำนวยการชำนาญการพิเศษ | สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
37 | 42698 | นางสาวศิริพรรณ พนาถิรกุล | นักตรวจสอบภาษีชำนาญการ | กรมสรรพากร | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
38 | 42715 | นางศากุล เรืองเดช | นักวิชาการภาษีชำนาญการพิเศษ | กรมสรรพากร | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
39 | 42724 | นางบุญญา สุนันทชัยกุล | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการพิเศษ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
40 | 42732 | จ่าตรีหญิงวาสนา เย็นใจ | นักวิชาการพาณิชย์ชำนาญการพิเศษ | กรมพัฒนาธุรกิจการค้า | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
41 | 42736 | นางทัศนีย์วรรณ สุริยงหาญพงศ์ | ผู้อำนวยการสำนักบริหารกลาง | กรมการข้าว | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
42 | 42737 | นางฐานะวดี พัฒนศรี | นักตรวจสอบภาษีชำนาญการ | กรมสรรพากร | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
43 | 42745 | นางสุภาพร อุดมลาภ | เจ้าพนักงานสรรพากรชำนาญงาน | กรมสรรพากร | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
44 | 42746 | นางดวงจิต โคตรนัวะ | เจ้าพนักงานพัสดุชำนาญงาน | กรมสรรพากร | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
45 | 42749 | นางนลินี เจริญบวรศักดิ์ | นักวิชาการเกษตรชำนาญการ | กรมการข้าว | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
46 | 42752 | นางประไพ กองภา | นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ | กรมการข้าว | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
47 | 42754 | นางจันทร์เพ็ญ ศรีอุทัย | นักตรวจสอบภาษีชำนาญการ | กรมสรรพากร | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
48 | 42761 | นางสาวสัจจาภรณ์ ขันธุปัฏน์ | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
49 | 42764 | นางจรูญ ดวงไชยเงิน | เจ้าพนักงานเภสัชกรรมชำนาญงาน | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
50 | 42771 | นางโชติกา อินนาค | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
51 | 42772 | นางสาวอรกิจ ลิ้มประเสริฐ | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
52 | 42774 | นางบัวศรี เยาวลักษณ์โยธิน | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
53 | 42775 | นางสาวปรียา สุขโข | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
54 | 42776 | นางสาวศิริลักษณ์ ข่ายสุวรรณ์ | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
55 | 42778 | นางสุกัญญา หากิจ | จพ.เภสัชกรรมชำนาญงาน | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
56 | 42779 | นายวิริยะภูมิ จันทร์สุภาเสน | รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหาร | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
57 | 42780 | นางสาวรัชกร ภักดีพินิจ | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
58 | 42782 | นางมาลี ใหม่คำแปง | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
59 | 42784 | นางสาวศุภทิพย์ ตู้จินดา | นักวิทยาศาสตร์การแพทย์ชำนาญการพิเศษ | กรมการแพทย์ | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
60 | 42791 | นางสาวนุชระพี สุทธิกุล | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการพิเศษ | กรมการแพทย์ | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
61 | 42806 | นางสาวประภัสสร ฉันทศรัทธาการ | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการพิเศษ | กรมการแพทย์ | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
62 | 42809 | นายสมนึก ชีวาเกียรติยิ่งยง | นายแพทย์ชำนาญการพิเศษ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
63 | 42813 | นางกานดา เลาหศิลป์สมจิตร์ | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการพิเศษ | กรมการแพทย์ | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
64 | 42818 | นางสาวสุภาวดี หารวาระ | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการพิเศษ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
65 | 42819 | นางปราณี วัตรสาร | เจ้าพนักงานพัสดุชำนาญการ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
66 | 42822 | นางเสาวรส บุญน้อม | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
67 | 42838 | นางจันทร์เพ็ญ เนียมวัน | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการพิเศษ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
68 | 42844 | นางสาวบุษยา เอกอัจฉริยา | นักวิชาการภาษีชำนาญการพิเศษ | กรมสรรพากร | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
69 | 42852 | นางเสาวภา ลิ่มศิลา | คลังจังหวัดระนอง | กรมบัญชีกลาง | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
70 | 42857 | นางนิตยา นราพิสุทธิ์ | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
71 | 42859 | นางธิดา บุญรัตน์ | คลังจังหวัดภูเก็ต อำนวยการระดับสูง | กรมบัญชีกลาง | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
72 | 42860 | นายมงคล พงษ์จิตภักดิ์ | นักวิชาการเงินและบัญชีชำนาญการ | กรมบัญชีกลาง | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
73 | 42889 | นางปราณี จิตตะ | พยาบาลวิชาชีพ ระดับชำนาญการ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
74 | 42891 | นางสาวสิริลักษณ์ พิลึก | เจ้าพนักงานสรรพากรชำนาญงาน | กรมสรรพากร | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
75 | 42896 | นางศรีสุรีย์ อังกาบ | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
76 | 42910 | นางวงษ์ลัดดา ภู่ขื่นพุฒินันท์ | เจ้าพนักงานสรรพากรชำนาญงาน | กรมสรรพากร | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
77 | 42922 | นางคัทลิยา ชัยภัทรกิจ | เจ้าพนักงานการเงินและบัญชีชำนาญงาน | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
78 | 42923 | นางสาวเยาวลักษณ์ ฉันทอมรเลิศกุล | สวัสดิการและคุ้มครองแรงงานจังหวัดพะเยา ระดับอำนวยการสูง | กรมสวัสดิการและคุ้มครองแรงงาน | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
79 | 42924 | นางพวงทิพย์ สวนคำศรี | นักวิชาการสาธารณสุขชำนาญการ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
80 | 42944 | นางสาวเจิมจันทน์ ล้อมสมบูรณ์ | นักตรวจสอบภาษีชำนาญการ | กรมสรรพากร | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
81 | 42953 | นางนิศากร รัตนแมด | พยาบาลวิชาชีพ ระดับชำนาญการ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
82 | 42955 | นางสาวปภสร เอกปณิธานพงศ์ | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
83 | 42957 | นางสาวกุนณัทฐา ศรีม่วง | สวัสดิการและคุ้มครองแรงงานจังหวัดน่าน (อำนวยการ (ระดับสูง)) | กรมสวัสดิการและคุ้มครองแรงงาน | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
84 | 42958 | นางอารี ภูมิรัตน์ | เจ้าพนักงานการเงินและบัญขีชำนาญงาน | กรมชลประทาน | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
85 | 42961 | นางนภกร หอมเกษร | นักวิชาการเงินและบัญชีชำนาญการพิเศษ | กรมชลประทาน | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
86 | 42962 | นางลำยง รุ่งกมลพร | นักวิชาการเงินเเละบัญชีชำนาญการ | กรมชลประทาน | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
87 | 42964 | นางปิยนันท์ ไพไทย | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
88 | 42968 | นางทิพยวรรณ เกษร | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
89 | 42989 | นางประภาวดี จันทร์ประทัด | เจ้าพนักงานการเงินและบัญชีชำนาญงาน | กรมการข้าว | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
90 | 43022 | นายประสิทธิ์ เฉลิมรัตนพงศ์ | นักวิชาการแรงงานชำนาญการ | สำนักงานประกันสังคม | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
91 | 43197 | นางอุไร คงกำเนิด | เจ้าพนักงานธุรการอาวุโส | กรมปศุสัตว์ | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
92 | 43201 | นายรอซารี เจ๊ะโซะ | หัวหน้ากลุ่มยุทธศาสตร์และสารสนเทศการปศุสัตว์ | กรมปศุสัตว์ | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
93 | 43202 | นางอุบล ฤทธิ์เพชร | ผู้อำนวยการกองกฎหมาย | กรมอุตสาหกรรมพื้นฐานและการเหมืองแร่ | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
94 | 43203 | นางกัณหา ทาจำปา | เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน | กรมอุตสาหกรรมพื้นฐานและการเหมืองแร่ | หลักสูตรที่ 2.1: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564 จังหวัดกาญจนบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |