รายชื่อผู้ลงทะเบียน
รายชื่อผู้ลงทะเบียน 1 - 14 จากทั้งหมด 14 รายชื่อ
# | เลขลงทะเบียน | ชื่อ-นามสกุล | ชื่อตำแหน่งและระดับ | หน่วยงานต้นสังกัด | รุ่นที่อบรม | สถานะ |
---|---|---|---|---|---|---|
1 | 42680 | นางสาววิชชุลดา กาญจนประดิษฐ์ | ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ | สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ | หลักสูตรที่ 2.5: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 12 กรกฎาคม - วันศุกร์ที่ 16 กรกฎาคม 2564 จังหวัดสมุทรปราการ |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
2 | 42688 | นายประโยชน์ สมศักดิ์ | นายอำเภอ อำนวยการระดับสูง | กรมการปกครอง | หลักสูตรที่ 2.5: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 12 กรกฎาคม - วันศุกร์ที่ 16 กรกฎาคม 2564 จังหวัดสมุทรปราการ |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
3 | 42692 | นายอุทัย เตียนพลกรัง | ผู้อำนวยการกองบริหารจัดการลุ่มน้ำ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- | หลักสูตรที่ 2.5: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 12 กรกฎาคม - วันศุกร์ที่ 16 กรกฎาคม 2564 จังหวัดสมุทรปราการ |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
4 | 42693 | นางสาวรัศมี วชิรโกมล | นักวิทยาศาสตร์การแพทย์ปฏิบัติการ | กรมวิทยาศาสตร์การแพทย์ | หลักสูตรที่ 2.5: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 12 กรกฎาคม - วันศุกร์ที่ 16 กรกฎาคม 2564 จังหวัดสมุทรปราการ |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
5 | 42909 | นายสุดสวาท โคตรพัฒน์ | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการพิเศษ | กรมการแพทย์ | หลักสูตรที่ 2.5: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 12 กรกฎาคม - วันศุกร์ที่ 16 กรกฎาคม 2564 จังหวัดสมุทรปราการ |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
6 | 43005 | นางกรรณิกา วรรณวีระ | นักวิชาการขนส่งชำนาญการพิเศษ | กรมการขนส่งทางบก | หลักสูตรที่ 2.5: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 12 กรกฎาคม - วันศุกร์ที่ 16 กรกฎาคม 2564 จังหวัดสมุทรปราการ |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
7 | 43037 | นางสุภาภรณ์ ไชยเวช | นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ | กรมโยธาธิการและผังเมือง | หลักสูตรที่ 2.5: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 12 กรกฎาคม - วันศุกร์ที่ 16 กรกฎาคม 2564 จังหวัดสมุทรปราการ |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
8 | 43041 | นายประยงค์ยุทธ เกตุจรุง | นายช่างตรวจสภาพรถชำนาญงาน | กรมการขนส่งทางบก | หลักสูตรที่ 2.5: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 12 กรกฎาคม - วันศุกร์ที่ 16 กรกฎาคม 2564 จังหวัดสมุทรปราการ |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
9 | 43059 | นางเยาวภา เต้าชัยภูมิ | ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรลำปาง | กรมวิชาการเกษตร | หลักสูตรที่ 2.5: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 12 กรกฎาคม - วันศุกร์ที่ 16 กรกฎาคม 2564 จังหวัดสมุทรปราการ |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
10 | 43074 | นางสุพิศ กุลชัย | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.5: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 12 กรกฎาคม - วันศุกร์ที่ 16 กรกฎาคม 2564 จังหวัดสมุทรปราการ |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
11 | 43075 | นางสาวสุรีย์ บำเพ็ญรัตน์ | เจ้าพนักงานทันตสาธารณสุขชำนาญงาน | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.5: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 12 กรกฎาคม - วันศุกร์ที่ 16 กรกฎาคม 2564 จังหวัดสมุทรปราการ |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
12 | 43077 | นางกฤษณา มหาปัญญาวงศ์ | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.5: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 12 กรกฎาคม - วันศุกร์ที่ 16 กรกฎาคม 2564 จังหวัดสมุทรปราการ |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
13 | 43080 | นายทวีป เกิดต่อพันธ์ | ผู้อำนวยการสำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานสมุทรสงคราม | กรมพัฒนาฝีมือแรงงาน | หลักสูตรที่ 2.5: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 12 กรกฎาคม - วันศุกร์ที่ 16 กรกฎาคม 2564 จังหวัดสมุทรปราการ |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
14 | 43130 | นายชัยณรงค์ จันทร์แสนตอ | นักวิชาการเกษตรชำนาญการพิเศษ | กรมวิชาการเกษตร | หลักสูตรที่ 2.5: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 12 กรกฎาคม - วันศุกร์ที่ 16 กรกฎาคม 2564 จังหวัดสมุทรปราการ |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |