รายชื่อผู้ลงทะเบียน
รายชื่อผู้ลงทะเบียน 1 - 46 จากทั้งหมด 46 รายชื่อ
# | เลขลงทะเบียน | ชื่อ-นามสกุล | ชื่อตำแหน่งและระดับ | หน่วยงานต้นสังกัด | รุ่นที่อบรม | สถานะ |
---|---|---|---|---|---|---|
1 | 42504 | นางสาวกาญจนา หันชัยศรี | ผู้ตรวจราชการกรม | กรมการจัดหางาน | หลักสูตรที่ 2.2: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 2 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 6 สิงหาคม 2564 จังหวัดสระบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
2 | 42512 | นางสาวดาววิภา ลี้กำจร | นักวิชาการพาณิชย์ชำนาญการพิเศษ | สำนักงานนโยบายและยุทธศาสตร์การค้า | หลักสูตรที่ 2.2: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 2 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 6 สิงหาคม 2564 จังหวัดสระบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
3 | 42518 | นายสุชน ภัยธิราช | รองผู้ว่าราชการจังหวัดอ่างทอง | สำนักงานปลัดกระทรวงมหาดไทย | หลักสูตรที่ 2.2: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 2 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 6 สิงหาคม 2564 จังหวัดสระบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
4 | 42526 | นางจรรยา วงศ์สุรเดช | เจ้าพนักงานทันตสาธารณสุข ชำนาญงาน | กรมการแพทย์ | หลักสูตรที่ 2.2: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 2 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 6 สิงหาคม 2564 จังหวัดสระบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
5 | 42527 | นางสุพร บัณฑิตานุสรณ์ | เจ้าพนักงานทันตสาธารณสุข ชำนาญงาน | กรมการแพทย์ | หลักสูตรที่ 2.2: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 2 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 6 สิงหาคม 2564 จังหวัดสระบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
6 | 42535 | นางศุภกาญจน์ ตัณฑนันทน์ | ทันตแพทย์ชำนาญการพิเศษ | กรมการแพทย์ | หลักสูตรที่ 2.2: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 2 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 6 สิงหาคม 2564 จังหวัดสระบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
7 | 42536 | นางวิชาดา จอร์จ | จัดหางานจังหวัดนครศรีธรรมราช | กรมการจัดหางาน | หลักสูตรที่ 2.2: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 2 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 6 สิงหาคม 2564 จังหวัดสระบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
8 | 42580 | นางณคประภา บำรุงสุข | จัดหางานจังหวัดบุรีรัมย์ (อำนวยการสูง) | กรมการจัดหางาน | หลักสูตรที่ 2.2: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 2 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 6 สิงหาคม 2564 จังหวัดสระบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
9 | 42743 | นางสาวนฤมล บุญไทย | นักวิเคราะห์งบประมาณชำนาญการพิเศษ | สำนักงบประมาณ | หลักสูตรที่ 2.2: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 2 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 6 สิงหาคม 2564 จังหวัดสระบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
10 | 42757 | นางสุคนธา โชคพงษ์อุดมชัย | นักวิชาการพาณิชย์ชำนาญการ | กรมพัฒนาธุรกิจการค้า | หลักสูตรที่ 2.2: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 2 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 6 สิงหาคม 2564 จังหวัดสระบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
11 | 42882 | นางจีรทัศน์ ไม้สุวงศ์ | นักวิชาการเงินและบัญชีชำนาญการพิเศษ | กรมส่งเสริมการปกครองท้องถิ่น | หลักสูตรที่ 2.2: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 2 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 6 สิงหาคม 2564 จังหวัดสระบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
12 | 42887 | นางสาววิภาพร โอฬารกิจอนันต์ | นักตรวจสอบภาษีชำนาญการ | กรมสรรพากร | หลักสูตรที่ 2.2: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 2 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 6 สิงหาคม 2564 จังหวัดสระบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
13 | 42888 | นางเตือนใจ แฟงจันทร์ | นักส่งเสริมการปกครองท้องถิ่นชำนาญการ | กรมส่งเสริมการปกครองท้องถิ่น | หลักสูตรที่ 2.2: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 2 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 6 สิงหาคม 2564 จังหวัดสระบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
14 | 42956 | นางสมโรจน์ ประกอบบุญ | นักวิชาการเกษตรชำนาญการพิเศษ | กรมการข้าว | หลักสูตรที่ 2.2: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 2 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 6 สิงหาคม 2564 จังหวัดสระบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
15 | 42969 | นางวรรษวรรณ บรรลือฤทธิ์ | ครู ระดับชำนาญการ | สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ | หลักสูตรที่ 2.2: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 2 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 6 สิงหาคม 2564 จังหวัดสระบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
16 | 42978 | นางศรีสุดา สุขสบาย | เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน | กรมการค้าต่างประเทศ | หลักสูตรที่ 2.2: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 2 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 6 สิงหาคม 2564 จังหวัดสระบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
17 | 42979 | นางสาวอลิสา กวางทอง | นักวิชาการตรวจสอบภายในชำนาญการ | กรมการค้าต่างประเทศ | หลักสูตรที่ 2.2: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 2 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 6 สิงหาคม 2564 จังหวัดสระบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
18 | 42987 | นางชนะกานต์ สุตพันธ์ | เจ้าพนักงานทันตสาธารณสุขชำนาญงาน | กรมการแพทย์ | หลักสูตรที่ 2.2: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 2 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 6 สิงหาคม 2564 จังหวัดสระบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
19 | 42993 | นางสาวดารณี คัมภีระ | นักวิชาการสาธารณสุขเชี่ยวชาญ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.2: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 2 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 6 สิงหาคม 2564 จังหวัดสระบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
20 | 42994 | นางณิชากร ศิริกนกวิไล | นักวิเคราะห์นโยบายและแผนเชี่ยวชาญ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.2: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 2 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 6 สิงหาคม 2564 จังหวัดสระบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
21 | 43006 | นางสาวภรณี สุขุมินท | นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการพิเศษ | กรมสรรพากร | หลักสูตรที่ 2.2: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 2 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 6 สิงหาคม 2564 จังหวัดสระบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
22 | 43016 | นางสาวอุบล กมลภพ | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.2: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 2 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 6 สิงหาคม 2564 จังหวัดสระบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
23 | 43017 | นางธนาภา ภูนิลวาลย์ | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ | สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดกาฬสินธุ์ | หลักสูตรที่ 2.2: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 2 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 6 สิงหาคม 2564 จังหวัดสระบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
24 | 43026 | นางสาวสุภาภรณ์ กุญชนะรงค์ | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.2: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 2 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 6 สิงหาคม 2564 จังหวัดสระบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
25 | 43038 | นางสาวบรรเจิดพร หาญแก้ว | นักวิชาการสาธารณสุขชำนาญการ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.2: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 2 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 6 สิงหาคม 2564 จังหวัดสระบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
26 | 43040 | นางสาวลัดดา พิมภา | เจ้าพนักงานทันตสาธารณสุขชำนาญงาน | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.2: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 2 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 6 สิงหาคม 2564 จังหวัดสระบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
27 | 43042 | นางสาวบุญเฉลิม ศรีขาว | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการพิเศษ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.2: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 2 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 6 สิงหาคม 2564 จังหวัดสระบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
28 | 43045 | นางสมคิด หน่อคำ | เจ้าพนักงานสาธารณสุขอาวุโส | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.2: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 2 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 6 สิงหาคม 2564 จังหวัดสระบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
29 | 43050 | นางสาวสุมาลี ไชยวงศ์ | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการพิเศษ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.2: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 2 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 6 สิงหาคม 2564 จังหวัดสระบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
30 | 43054 | นางวันดี แจ้งยอดสุข | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการพิเศษ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.2: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 2 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 6 สิงหาคม 2564 จังหวัดสระบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
31 | 43056 | นางดรุณี กลีบมะลิ | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.2: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 2 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 6 สิงหาคม 2564 จังหวัดสระบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
32 | 43066 | นางนิรมล ศรชำนิ | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.2: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 2 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 6 สิงหาคม 2564 จังหวัดสระบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
33 | 43069 | นางจันทิมา นวลสำลี | นักวิชาการสาธารณสุขชำนาญการพิเศษ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.2: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 2 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 6 สิงหาคม 2564 จังหวัดสระบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
34 | 43079 | นางธีรพร สถิรอังกูร | ที่ปรึกษาระดับกระทรวง พยาบาลวิชาชีพทรงคุณวุฒิ ด้านการพยาบาล | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.2: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 2 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 6 สิงหาคม 2564 จังหวัดสระบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
35 | 43088 | นางสาวอรอนงค์ ตั้งตรงจิตต์ | นายแพทย์เชี่ยวชาญ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.2: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 2 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 6 สิงหาคม 2564 จังหวัดสระบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
36 | 43091 | นางอารมภ์ คงเจริญ | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการพิเศษ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.2: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 2 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 6 สิงหาคม 2564 จังหวัดสระบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
37 | 43122 | นางลินลา ตุ๊เอี้ยง | นักวิชาการสาธารณสุขชำนาญการ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.2: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 2 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 6 สิงหาคม 2564 จังหวัดสระบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
38 | 43123 | นางอมราภรณ์ ลาภชูรัต | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการพิเศษ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.2: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 2 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 6 สิงหาคม 2564 จังหวัดสระบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
39 | 43124 | นางยุมัยละ เล็กหีม | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.2: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 2 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 6 สิงหาคม 2564 จังหวัดสระบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
40 | 43125 | นางจุฑาภรณ์ ทองญวน | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการพิเศษ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.2: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 2 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 6 สิงหาคม 2564 จังหวัดสระบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
41 | 43126 | นางเมธพิมุกต์ ชมบุญ | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการพิเศษ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.2: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 2 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 6 สิงหาคม 2564 จังหวัดสระบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
42 | 43128 | นางสุวดี ทองเพชร | นักวิชาการสาธารณสุขชำนาญการพิเศษ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.2: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 2 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 6 สิงหาคม 2564 จังหวัดสระบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
43 | 43129 | นางรุ่งระวี ขวัญแก้ว | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.2: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 2 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 6 สิงหาคม 2564 จังหวัดสระบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
44 | 43134 | นางพรรณี ศรีทองกุล | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.2: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 2 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 6 สิงหาคม 2564 จังหวัดสระบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
45 | 43135 | นางจิรา ราชเดิม | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการพิเศษ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข | หลักสูตรที่ 2.2: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 2 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 6 สิงหาคม 2564 จังหวัดสระบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
46 | 43168 | นางนฤมล กันนะ | นักวิชาการแรงงานชำนาญการ | กรมสวัสดิการและคุ้มครองแรงงาน | หลักสูตรที่ 2.2: (รุ่นที่ 6) วันจันทร์ที่ 2 สิงหาคม - วันศุกร์ที่ 6 สิงหาคม 2564 จังหวัดสระบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |