รายชื่อผู้ลงทะเบียน
รายชื่อผู้ลงทะเบียน 1 - 52 จากทั้งหมด 52 รายชื่อ
# | เลขลงทะเบียน | ชื่อ-นามสกุล | ชื่อตำแหน่งและระดับ | หน่วยงานต้นสังกัด | รุ่นที่อบรม | สถานะ |
---|---|---|---|---|---|---|
1 | 35589 | นางมลิวัลย์ ทองงาม | เจ้าพนักงานเวชกรรมฟื้นฟูชำนาญงาน |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
2 | 35768 | นายจำเริญ บุณยรังษี | นักวิชาการสาธารณสุข |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
3 | 35807 | นายมณฑล แก้วเก่า | ผู้ตรวจราชการกระทรวงยุติธรรม |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
4 | 35835 | นางกุลนันท์ พงษ์สวัสดิ์ | พยาบาลวิชาชีพ |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
5 | 35840 | นางอารีย์ พรหมผุย | พยาบาลวิชาชีพ |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
6 | 35843 | นางรัตนา ชูสกุล | พยาบาลวิชาชีพ |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
7 | 35873 | นางกันยารัตน์ เลิศเรืองสิริวัฒนา | พยาบาลวิชาชีพ |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
8 | 35892 | นางอภัย สิริชัยสุทธิกร | นักรังสีการแพทย์ |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
9 | 35927 | นางอุทัยวรรณ อุตซี | พยาบาลวิชาชีพ |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
10 | 35936 | นางสัมฤทธิ์ นิ่มมงคล | นักเทคนิคการแพทย์ |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
11 | 35979 | นางกรองทอง เที่ยงเคน | นักวิชาการสาธารณสุข |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
12 | 36344 | นางสาวระวีนันท์ พงศ์ทองเจริญ | ผู้อำนวยการกอง |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
13 | 36350 | นางสาวสุรภา สิริเพ็ชรรุ่ง | นักวิชาการเงินและบัญชี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
14 | 36441 | นายสำเริง งามวงศ์ | ธนารักษ์พื้นที่แพร่ |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
15 | 36567 | นางสาวสรณ์สิริ พิดา | เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
16 | 36584 | นางจุฑารัตน์ วรรณโอทอง | นักวิเคราะห์ชำนาญการพิเศษ |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
17 | 36602 | นางลักษณา ถนอมวำ | นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
18 | 36730 | นายสมฤทธิ์ รอดสนใจ | นักจัดการงานทั่วไป |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
19 | 36775 | นางมัญชุภา พิมานสกุลวัฒน์ | พยาบาลวิชาชีพ |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
20 | 36902 | นางสวรส สุทธิประภา | นักจัดการงานทั่วไป |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
21 | 37515 | นายวิทยา คุณาทร | นิติกรชำนาญการพิเศษ |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
22 | 37620 | นางกัญฐณา ธัชธนกัญญ์ | นักวิชาการสรรพากร |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
23 | 37698 | นางการเกตร์ จันทร์ศรี | เจ้าพนักงานขนส่งชำนาญงาน |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
24 | 37848 | นางกัญญา สำนองคำ | นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
25 | 37931 | นายกิตติศักดิ์ หาญกล้า | ผอ.สำนักประชาสัมพันธ์เขต 7 จันทบุรี |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
26 | 37951 | นางนภาพร อาร์มสตรอง | ผู้เชี่ยวชาญด้านติดตามและประเมินผลอุดมศึกษา |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
27 | 37954 | นายบุญรวย ขันทะ | นักวิชาการพัฒนาฝีมือแรงงานชำนาญการ |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
28 | 38025 | นายกิจพิพัฒน์ ขุ่มด้วง | นักส่งเสริมการปกครองท้องถิ่น |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
29 | 38036 | นายเรืองระวี จันทนาม | นิติกร |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
30 | 38092 | นางสมทรง มณีรอด | ผู้อำนวยการวิทยาลัย |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
31 | 38095 | นายนรธิป วงศ์ชาลี | นักส่งเสริมการปกครองท้องถิ่นชำนาญการพิเศษ |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
32 | 38134 | นางสาวจิรพร วรรธนวหะ | นักตรวจสอบภาษีชำนาญการ |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
33 | 38237 | นางสุมาลี เอี่ยมสมัย | พยาบาลวิชาชีพ |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
34 | 38245 | นางสาวพรรณี เมธาพิทักษ์นนท์ | นักวิชาการสรรพากรชำนาญการ |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
35 | 38251 | นางวรลักษณ์ ทองปิ่น | เจ้าพนักงานพัสดุ |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
36 | 38252 | นางวิภาดา ตริตระการ | นักพัฒนาระบบราชการเชี่ยวชาญ |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
37 | 38257 | นางมะลิวัลย์ บางนิ่มน้อย | นักวิชาการสาธารณสุข |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
38 | 38262 | นางสุทธิพร พิริยายน | ผู้เชี่ยวชาญด้านการวิเคราะห์คุณภาพสินค้าปศุสัตว์ |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
39 | 38311 | นางพิศมัย ศิริยุทธ์ | นักตรวจสอบภาษีชำนาญการ |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
40 | 38313 | นางสาววารี สุทธิพันธ์ | นักทรัพยากรบุคคล |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
41 | 38314 | นางกอบกุล องศารา | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
42 | 38315 | นางสาวกาญจนา เกื้อมา | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
43 | 38350 | นางสาวรพีพรรณ กลิ่นเจริญ | ผู้ปกครองนิคมสร้างตนเอง |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
44 | 38386 | นางสุกัญญา สมทัศน์ | นักวิชาการตรวจเงินแผ่นดิน |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
45 | 38402 | นางสาวปราณี แก้วร่วมวงค์ | นักวิชาการตรวจเงินแผ่นดิน |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
46 | 38523 | นางสาวสมพร อิทธิเดชพงศ์ | นักวิเคราะห์นโยบายและแผน |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
47 | 38562 | นางฐิติมา ศิริภาร์ | นักวิชาการสาธารณสุข |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
48 | 38742 | นางพัชรี จิตบุณยโชติ | ผู้ปกครองนิคมสร้างตนเองเขื่อนอุบลรัตน์ |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
49 | 38806 | นายเกรียงไกร บุญเลื่อน | นักวิชาการสิ่งแวดล้อมชำนาญการพิเศษ |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
50 | 38817 | นายวิรัช คันศร | ผู้ตรวจราชการกรม |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
51 | 38917 | นางพิสมัย ชัยรัตน์อุทัย | อาจารย์ |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |
||
52 | 39084 | นางสาวเสงี่ยม ทรงวัย | นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการพิเศษ |
อนุมัติ พิมพ์แบบตอบรับ |