รายชื่อผู้ลงทะเบียน
รายชื่อผู้ลงทะเบียน 1 - 42 จากทั้งหมด 42 รายชื่อ
# | เลขลงทะเบียน | ชื่อ-นามสกุล | ชื่อตำแหน่งและระดับ | หน่วยงานต้นสังกัด | รุ่นที่อบรม | สถานะ |
---|---|---|---|---|---|---|
1 | 35547 | นางวไลพร สุวรรณ | นักวิชาการสรรพากร | อนุมัติ | ||
2 | 35566 | นางอรวรรณ อนามัย | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการพิเศษ | อนุมัติ | ||
3 | 35567 | นางสาวกสลี ศรีอนันต์ | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการพิเศษ | อนุมัติ | ||
4 | 35568 | นางนววรรณ มณีจันทร์ | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการพิเศษ | อนุมัติ | ||
5 | 35569 | นางสุรีย์รัตน์ เกียรติบุญศรี | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการพิเศษ | อนุมัติ | ||
6 | 35726 | นางสาวลักขณา ศรีผุดผ่อง | เจ้าหน้าที่ศาลปกครองชำนาญการพิเศษ | อนุมัติ | ||
7 | 35782 | นางศรีเพ็ญ สวัสดิมงคล | นักวิชาการสาธารณสุข | อนุมัติ | ||
8 | 35871 | นายมนัส รวดเร็ว | นักวิชาการป่าไม้ | อนุมัติ | ||
9 | 35988 | นายกรม ศรีบาล | นักวิเคราะห์นโยบายและแผน | อนุมัติ | ||
10 | 36147 | นางพันทิภา สุขธรรม | นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ | อนุมัติ | ||
11 | 36152 | นางวิเชียร รักอาชีพ | นายช่างเทคนิคอาวุโส | อนุมัติ | ||
12 | 36164 | นางวิจิตร เอี่ยมบริสุทธิ์ | นักวิชาการสาธารณสุข | อนุมัติ | ||
13 | 36384 | นางสมพร ธูปเทียน | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ | อนุมัติ | ||
14 | 36392 | นางสาวปาณิศา งามเหมาะ | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ | อนุมัติ | ||
15 | 36594 | นางสาวเกษร วงศ์วัฒนากิจ | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการพิเศษ | อนุมัติ | ||
16 | 36597 | นางลัดดา สุโขบล | นักวิชาการคอมพิวเตอร์ชำนาญการ | อนุมัติ | ||
17 | 36694 | นางสาวมณฑิรา แซ่ตั้ง | สรรพสามิตพื้นที่สตูล | อนุมัติ | ||
18 | 36710 | นางสาวสุภาวิตา ผลประเสริฐ | สรรพสามิตพื้นที่เพชรบูรณ์ | อนุมัติ | ||
19 | 36719 | นางวิยะดา สมบูรณ์วิทย์ | สรรพสามิตพื้นที่ชุมพร | อนุมัติ | ||
20 | 36779 | นางศิริลักษณ์ สิงห์โต | สรรพสามิตพื้นที่ | อนุมัติ | ||
21 | 37088 | นางศิริรัตน์ หวังศักราทิตย์ | นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ | อนุมัติ | ||
22 | 37094 | นางพิศมัย พันธ์ครุฑ | ผอ.พัฒนาองค์การ | อนุมัติ | ||
23 | 37420 | นางสาวกมลทิพย์ แซ่เล้า | ผู้อำนวยการสำนักยุทธศาสาตร์ | อนุมัติ | ||
24 | 37486 | นายพัฒนะ รื่นเริงใจ | นักวิเคราะห์นโยบายและแผน | อนุมัติ | ||
25 | 37557 | นางสาวเพ็ญศรี พรวิริยะทรัพย์ | พยาบาลวิชาชีพ | อนุมัติ | ||
26 | 37582 | นายจีรังกูร เมืองแก้ว | นักจัดการงานทั่วไป | อนุมัติ | ||
27 | 37868 | นายรังสิต ทองประคำ | นักการข่าว | อนุมัติ | ||
28 | 37958 | นายกิตติโชติ ตัณฑารักษ์ | สรรพากรพื้นที่ | อนุมัติ | ||
29 | 37983 | นางสาวดารวรรณ อุดมรัตน์ | นักวิชาการพาณิชย์ | อนุมัติ | ||
30 | 38045 | นางเพ็ญศรี สวัสดิ์เจริญยิ่ง | นักวิชาการสาธารณสุข | อนุมัติ | ||
31 | 38291 | นายสุดสาคร ภัทรกุลนิษฐ์ | อธิบดี | อนุมัติ | ||
32 | 38375 | นางประภา คงจีระ | พยาบาลเทคนิคชำนาญงาน | อนุมัติ | ||
33 | 38531 | นายนฤทธิ์ มงคลศรี | รองผู้ว่าราชการจังหวัดสงขลา | อนุมัติ | ||
34 | 38735 | นายแสวง ทองสีจัด | นักวิชาการสาธารณสุขชำนาญการพิเศษ(หัวหน้าศูนย์ควบคุมโรคติดต่อนำโดยแมลงที่ 6.1 ศรีราชา ) | อนุมัติ | ||
35 | 38736 | นางประทีป ปั้นทอง | นักวิชาการสาธารณสุขชำนาญการพิเศษ | อนุมัติ | ||
36 | 38737 | นางรวิสรา จิรโรจน์วัฒน | นักวิชาการสาธารณสุขเชี่ยวชาญ | อนุมัติ | ||
37 | 38746 | นางปิยพร สุธรรมจรัส | ครูชำนาญการพิเศษ | อนุมัติ | ||
38 | 38872 | นางบพิตร พรมจันทร์ | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ | อนุมัติ | ||
39 | 38873 | นางระเบียบ ข้าวจ้าว | เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน | อนุมัติ | ||
40 | 38885 | นางสาวสมลักษณ์ สุวรรณพรหมา | ผู้อำนวยการสถาบัน | อนุมัติ | ||
41 | 38886 | นางผ่องวรรณี ไชยเสนา | นักวิชาการพัฒนาฝีมือแรงงานชำนาญการพิเศษ | อนุมัติ | ||
42 | 39026 | นางชุติมณฑน์ ยาใจ | เจ้าหน้าที่ธุรการชำนาญงาน | อนุมัติ |