รายชื่อผู้ลงทะเบียน
รายชื่อผู้ลงทะเบียน 1 - 41 จากทั้งหมด 41 รายชื่อ
# | เลขลงทะเบียน | ชื่อ-นามสกุล | ชื่อตำแหน่งและระดับ | หน่วยงานต้นสังกัด | รุ่นที่อบรม | สถานะ |
---|---|---|---|---|---|---|
1 | 35632 | นางชนาพร อากาศสุวรรณ | เจ้าพนักงานธุรการ | อนุมัติ | ||
2 | 35817 | นางสุกัญญา ธนะเสวี | ผู้อำนวยการ | อนุมัติ | ||
3 | 36075 | นางสาวไพรินทร์ เย็นเพชร | นักวิชาการเงินและบัญชีชำนาญการ | อนุมัติ | ||
4 | 36169 | นางสาวมลฤดี อภิชนาพงศ์ | นักวิเคราะห์งบประมาณ | อนุมัติ | ||
5 | 36545 | นางสมบูรณ์ ตั้งธำรงศักดิ์กุล | นักวิชาการเงินและบัญชี | อนุมัติ | ||
6 | 36638 | นางอัจฉรา สัตยวิวัฒน์ | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการพิเศษ | อนุมัติ | ||
7 | 36651 | นางสุมนา พนาโรจน์วงศ์ | พยาบาลวิชาชีพชำนาญการพิเศษ | อนุมัติ | ||
8 | 36652 | นางวรรณา เข็มมาลากุล | เจ้าพนักงานการเงินและบัญชี | อนุมัติ | ||
9 | 36760 | นายนิรันดร์ ปานเมือง | เกษตรอำเภอ | อนุมัติ | ||
10 | 36960 | นางนิตยา ศรีนัด | เจ้าพนักงานสรรพากร | อนุมัติ | ||
11 | 36967 | นางพจนา แย้มสุข | นักวิชาการสรรพากร | อนุมัติ | ||
12 | 37068 | นายลิลิต อินทนา | นักวิทยาศาสตร์การแพทย์ | อนุมัติ | ||
13 | 37104 | นายวิฑูรย์ วิวัฒนธนพร | นิติกรชำนาญการ | อนุมัติ | ||
14 | 37137 | นางทัศนียา วงศ์มาศ | นักวิชาการสรรพากร | อนุมัติ | ||
15 | 37162 | นางภาวสุทธิ์ พรหมคุณ | นักวิชาการสรรพากร | อนุมัติ | ||
16 | 37168 | นางอารีย์ สิงคะกุล | นักวิชาการสรรพากรชำนาญการ | อนุมัติ | ||
17 | 37276 | นางสาวฐิติวัลย์ คงพร้อม | นักตรวจสอบภาษี | อนุมัติ | ||
18 | 37697 | นางสาวพรพิมล ทองจันทร์ | ผู้ตรวจราชการกรม | อนุมัติ | ||
19 | 37781 | นางอัญชลี บัวโรย | เจ้าพนักงานการเงินและบัญชีชำนาญงาน | อนุมัติ | ||
20 | 37945 | นางอัญชลี ประเสริฐศักดิ์ | ผู้เชี่ยวชาญด้านวิทยาการเมล็ดพันธุ์และมาตรฐานพันธุ์ | อนุมัติ | ||
21 | 37972 | นางสาวดวงใจ สุริยาอรุณโรจน์ | นักวิชาการเกษตร | อนุมัติ | ||
22 | 37990 | นายสมใจ อภิรมณ์ | สวัสดิการและคุ้มครองแรงงานจังหวัดอ่างทอง | อนุมัติ | ||
23 | 37991 | นางกฤชวรรณ บุญฉิมพลี | นักวิชาการสาธารณสุข | อนุมัติ | ||
24 | 38010 | นางสาวนิตยา โชตินอก | นักวิชาการสาธารณสุข | อนุมัติ | ||
25 | 38019 | นางขนิษฐา โอบอ้อม | นักวิชาการคลัง | อนุมัติ | ||
26 | 38083 | นายนิรุทธ์ บุตรลพ | นักส่งเสริมการปกครองท้องถิ่นชำนาญการ | อนุมัติ | ||
27 | 38177 | นางสาวกิ่งแก้ว หิรัญศรี | เจ้าพนักงานที่ดิน | อนุมัติ | ||
28 | 38179 | นางยุพา จันทรคำภู | ครูชำนาญการพิเศษ | อนุมัติ | ||
29 | 38226 | นางวราภรณ์ เฉิดฉิ้ม | นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ | อนุมัติ | ||
30 | 38408 | นางทัดดาว วงษ์ทัต | สวัสดิการและคุ้มครองแรงงานจังหวัดบุรีรัมย์ | อนุมัติ | ||
31 | 38409 | นางสาวกรวรรณ จงสถาพรพันธ์ | สวัสดิการและคุ้มครองแรงงานจังหวัดเชียงราย | อนุมัติ | ||
32 | 38421 | นางสาวสวนันท์ พยุหเกียรติ | พยาบาลวิชาชีพ ชำนาญการ | อนุมัติ | ||
33 | 38426 | นางสราลี ชุ่มมงคล | นักวิชาการวัฒนธรรมชำนาญการ | อนุมัติ | ||
34 | 38435 | นางนงนุช ถาวรวงศ์ | ผู้อำนวยการสถานศึกษา | อนุมัติ | ||
35 | 38457 | นางสาวอำภรณ์ ช่างเกวียน | ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอแจ้ห่ม | อนุมัติ | ||
36 | 38472 | นางมาลี ชูศรี | นักวิชาการสาธารณสุขชำนาญการ | อนุมัติ | ||
37 | 38475 | นายจำเริญ บริบูรณ์ | เจ้าพนักงานสาธารสุขอาวุโส | อนุมัติ | ||
38 | 38479 | นางวรรณศรี นิลศิริ | เจ้าพนักงานสาธารณสุขอาวุโส | อนุมัติ | ||
39 | 38488 | นายพิสิทธิ์ บัวแก้ว | นายช่างเครื่องกล | อนุมัติ | ||
40 | 38521 | นางสุนันทา กระจ่างยุทธ | เจ้าพนักงานธุรการ | อนุมัติ | ||
41 | 38857 | นายอดิศร พุทธิศรี | นายแพทย์ | อนุมัติ |