รายชื่อผู้ลงทะเบียน
หลักสูตร : หลักสูตรนักบริหารระดับสูง: ผู้นำที่มีวิสัยทัศน์และคุณธรรม (นบส.1) รุ่นที่ 95
โควต้าจำนวน :
# | ชื่อ-นามสกุล | หน่วยงานต้นสังกัด |
---|---|---|
42401 | นางสาวเพ็ญสุข สังฆสุบรรณ์ | กรมสรรพากร |
42402 | นางวรวรรณ ประชาเกษม | กรมส่งเสริมคุณภาพสิ่งแวดล้อม |
42403 | นางสาวธมล ยังวิจิตร | สำนักงานสถิติแห่งชาติ |
42404 | นายอาคม ศาณศิลปิน | สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ |
42405 | นายสุรพล สงณรงค์ | สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ |
42406 | นางสาววิพรพักตร์ ค่ายบุญศรี | กรมราชทัณฑ์ |
42407 | นายสุรพล สงณรงค์ | สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ |
42408 | นายณรงค์ หนูคง | กรมราชทัณฑ์ |
42409 | นายอาคม ศาณศิลปิน | สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ |
42410 | นายกฤษณ์ สกุลแพทย์ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข |
42411 | นายรัชต สำราญชลารักษ์ | - |
42412 | นางสาวลดาวัลย์ โรจนพานิช | กรมคุมประพฤติ |
42413 | นายนิทัศน์ สุดดีพงษ์ | กรมทรัพยากรน้ำ |
42414 | นางสาวปัทมพันธ์ อนันตาพงศ์ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข |
42415 | นางสาวนารีรัตน์ พันธุ์มณี | สำนักงานนโยบายและแผนทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
42416 | นายอุกฤษฎ์ สุวรรณประภา | สำนักงานคณะกรรมการพัฒนาระบบราชการ |
42417 | นายธีรเดช จันทรัตน์ | สำนักงานพระพุทธศาสนาแห่งชาติ |
42418 | นางสาวพัชรกันย์ เมธาอัครเกียรติ | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
42419 | นางสาวชลลดา ชนะศรีรัตนกุล | กรมกิจการผู้สูงอายุ |
42420 | นางพิมพ์วรัชญ์ รอดจิตต์ | สำนักงานพระพุทธศาสนาแห่งชาติ |
42421 | นางสาวขจิตวรรณ เรืองรัตนอัมพร | สำนักงานปลัดกระทรวงยุติธรรม |
42422 | นางภัทรภร เวชรังษี | กรมบังคับคดี |
42423 | นายบัณฑิต ธีระกุล | กรมเจ้าท่า |
42424 | นายนัษฐภัชร์ ไกรงาม | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
42425 | นายสานนท์ เพ็ญแสง | สำนักงานปลัดกระทรวงการท่องเที่ยวและกีฬา |
42426 | นายณรงค์ หนูคง | กรมราชทัณฑ์ |
42427 | นางสาวยุคลธร เตชะวนากร | สำนักงานปลัดกระทรวงกระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรม |
42428 | นางสาวเผอิญ ณ พัทลุง | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข |
42429 | นางสาวอนันยา เจียมศรีพงษ์ | สำนักงานพระพุทธศาสนาแห่งชาติ |
42430 | นางสาวปานใจ โวหารดี | สถาบันนิติวิทยาศาสตร์ |
42431 | นางสาวอารีภักดิ์ เงินบำรุง | สำนักงานคณะกรรมการป้องกันและปราบปรามยาเสพติด |
42432 | นายคมกฤษณ์ แสงจันทร์ | กรมพินิจและคุ้มครองเด็กและเยาวชน |
42433 | นายสุทน เฉื่อยพุก | สำนักงานปลัดกระทรวงกระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรม |
42434 | นางสาวอาภรณีย์ เสมรสุต | สำนักงานคณะกรรมการป้องกันและปราบปรามการทุจริตในภาครัฐ |
42435 | นายสิทธิศักดิ์ มั่นอยู่ | กรมทรัพยากรน้ำบาดาล |
42436 | นางสาวจิตติมา กระสานติ์กุล | กรมพินิจและคุ้มครองเด็กและเยาวชน |
42437 | นายเพทาย สดทรงศิลป์ | สำนักงานพระพุทธศาสนาแห่งชาติ |
42438 | นายนิทัศน์ สุดดีพงษ์ | กรมทรัพยากรน้ำ |
42439 | นางมยุรา สนส่ง | กรมคุ้มครองสิทธิและเสรีภาพ |
42440 | นางนงนุช พินิจศักดิ์กุล | สำนักงานคณะกรรมการข้าราชการพลเรือน |
42441 | นายศรุต สุทธิอารมณ์ | กรมวิชาการเกษตร |
42442 | นางปิยะนาถ พูลพิพัฒน์ | กรมพัฒนาสังคมและสวัสดิการ |
42443 | เรืออากาศเอกสมชาย ธนะสิทธิชัย | กรมการแพทย์ |
42444 | นางสาวศุภานัน เฉลิมชัย | สำนักงานคณะกรรมการพัฒนาระบบราชการ |
42445 | นายนลิน นิลผึ้ง | สำนักงานคณะกรรมการพัฒนาระบบราชการ |
42446 | นางดวงเดือน สดแสงจันทร์ | สำนักงานปลัดกระทรวงการท่องเที่ยวและกีฬา |
42447 | นายสุชาติ ชายมัน | สำนักงานปลัดกระทรวงการท่องเที่ยวและกีฬา |
42448 | นายอภิกิต ฉ.โรจน์ประเสริฐ | สำนักงานคณะกรรมการป้องกันและปราบปรามยาเสพติด |
42449 | นายอภิกิต ฉ.โรจน์ประเสริฐ | สำนักงานคณะกรรมการป้องกันและปราบปรามยาเสพติด |
42450 | นายชำนาญ บุญประเสริฐ | สำนักงานการปฏิรูปที่ดินเพื่อเกษตรกรรม |
42451 | นางกนกวรรณ สิงห์กาล | กรมกิจการเด็กและเยาวชน |
42452 | นางสาวทิพยรัตน์ วงษ์สง่า | สำนักงานคณะกรรมการพัฒนาระบบราชการ |
42453 | นายกันต์กวี ศรียุทธศักดิ์ | |
42454 | นายศุภวัฒน์ วิวัฒนพิทยาวุฒิ | สำนักงานคณะกรรมการข้าราชการพลเรือน |
42455 | นายอภิศักดิ์ แก้วสูงเนิน | สำนักงานปลัดกระทรวงแรงงาน |
42456 | นางพบพร เศรษฐพฤกษา | กรมทรัพยากรน้ำบาดาล |
42457 | นายอภิศักดิ์ แก้วสูงเนิน | สำนักงานปลัดกระทรวงแรงงาน |
42458 | นายโสภณ ขำเกิด | สำนักงานทรัพยากรน้ำแห่งชาติ |
42459 | นายสานนท์ เพ็ญแสง | สำนักงานปลัดกระทรวงการท่องเที่ยวและกีฬา |
42460 | นางสาวกอบกุล กวั่งซ้วน | กรมกิจการผู้สูงอายุ |
42461 | นางสาวภัทรพิชญ์ นะอ่อน | สำนักงานคณะกรรมการพัฒนาระบบราชการ |
42462 | นางสาวฉันทนา คงนคร | กรมวิชาการเกษตร |
42463 | นายภูพงัน ดาวกระจาย | สำนักงานคณะกรรมการพัฒนาระบบราชการ |
42464 | นายสุดชาย เลยวานิชย์เจริญ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข |
42465 | นางสาวนลินทิพย์ หอมวิเศษวงศา | สำนักงานนโยบายและยุทธศาสตร์การค้า |
42466 | นายมหิทธร สุรบุญจรัส | สำนักงานปลัดกระทรวงการท่องเที่ยวและกีฬา |
42467 | นายธเนตร พารา | สำนักงานการปฏิรูปที่ดินเพื่อเกษตรกรรม |
42468 | นางสาวดรุณี มนัสวานิช | สำนักงานปลัดกระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ |
42469 | นางสาวนุชจรีย์ สัจจา | สำนักงานปรมาณูเพื่อสันติ |
42470 | นางสุภาพร โชคเฉลิมวงศ์ | สำนักงานการวิจัยแห่งชาติ |
42471 | นางฐณิฎฐา จันทนฤกษ์ | กรมส่งเสริมและพัฒนาคุณภาพชีวิตคนพิการ |
42472 | นายเจษฎา ชีวะวิชวาลกุล | กรมศิลปากร |
42473 | นายไพศิษฐ์ เพชรมะลิ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข |
42474 | นางสาวปัทมา นพรัตน์ | กรมวิทยาศาสตร์บริการ |
42475 | นางสาววรีวสยา สินธุเดชะ | กรมทรัพยากรน้ำบาดาล |
42476 | นางสาวปัทมา นพรัตน์ | กรมวิทยาศาสตร์บริการ |
42477 | นายเอกพงศ์ ศรทอง | สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
42478 | นายธเนตร พารา | สำนักงานการปฏิรูปที่ดินเพื่อเกษตรกรรม |
42479 | นางสาวอัจฉริยา จันทรวงศ์ | สำนักงานปลัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ |
42480 | นางศุปกิจ สกลเสาวภาคย์ | กรมที่ดิน |
42481 | นางสาววราภรณ์ ตั้งตระกูล | สำนักงานคณะกรรมการข้าราชการพลเรือน |
42482 | นายชำนาญ บุญประเสริฐ | สำนักงานการปฏิรูปที่ดินเพื่อเกษตรกรรม |
42483 | นายพงศกร ปะกิระนัง | จังหวัดมหาสารคาม |
42484 | นางสาวจรุรัตน์ วิถีธนพาณิชย์ | กรมทางหลวงชนบท |
42485 | นายถาวร เสรีประยูร | สำนักงานบริหารหนี้สาธารณะ |
42486 | นางกนกวรรณ จิ๋วเชื้อพันธ์ุ | กรมราชทัณฑ์ |
42487 | นายประจักษ์ รัตนมณี | กรมทางหลวงชนบท |
42488 | นางสาวสมลักษณ์ บุนนาค | สำนักงานคณะกรรมการพิเศษเพื่อประสานงานโครงการพระราชดำริ |
42489 | นายวิทัต วัชโรบล | กรมเจรจาการค้าระหว่างประเทศ |
42490 | นายประหยัด ต๊ะสุยะ | กรมกิจการผู้สูงอายุ |
42491 | นางสาวอลิน ชินทรารักษ์ | กรมทรัพยากรน้ำบาดาล |
42492 | นายกิตติเกษม นิ่มสะอาด | สำนักงานมาตรฐานสินค้าเกษตรและอาหารแห่งชาติ |
42493 | นายชัยวิชิต ลิขิตาภรณ์ | สำนักงานมาตรฐานผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม |
42494 | นายนิทัศน์ แสงวัฒนะ | สำนักงานกิจการยุติธรรม |
42495 | นายศศิน ปงรังษี | กรมศุลกากร |
42496 | นางสาวมยุรี จำจรัส | สำนักงานปลัดกระทรวงยุติธรรม |
42497 | นางสาวพอใจ คล้ายสวน | สำนักงานการปฏิรูปที่ดินเพื่อเกษตรกรรม |
42498 | นายรพีพงศ์ ประธานธุรารักษ์ | กรมพินิจและคุ้มครองเด็กและเยาวชน |
42499 | นายไวฑิต โอชวิช | สำนักงานทรัพยากรน้ำแห่งชาติ |
42500 | นางกนกวรรณ สิงห์กาล | กรมกิจการเด็กและเยาวชน |