รายชื่อผู้ลงทะเบียน
หลักสูตร : หลักสูตรนักบริหารระดับสูง: ผู้นำที่มีวิสัยทัศน์และคุณธรรม (นบส.1) รุ่นที่ 96
โควต้าจำนวน :
# | ชื่อ-นามสกุล | หน่วยงานต้นสังกัด |
---|---|---|
201 | นายสุชาติ ชายมัน | สำนักงานปลัดกระทรวงการท่องเที่ยวและกีฬา |
202 | นายอภิกิต ฉ.โรจน์ประเสริฐ | สำนักงานคณะกรรมการป้องกันและปราบปรามยาเสพติด |
203 | นางกนกวรรณ สิงห์กาล | กรมกิจการเด็กและเยาวชน |
204 | นายอภิศักดิ์ แก้วสูงเนิน | สำนักงานปลัดกระทรวงแรงงาน |
205 | นายสานนท์ เพ็ญแสง | สำนักงานปลัดกระทรวงการท่องเที่ยวและกีฬา |
206 | นางสาวกอบกุล กวั่งซ้วน | กรมกิจการผู้สูงอายุ |
207 | นางสาวฉันทนา คงนคร | กรมวิชาการเกษตร |
208 | นายสุดชาย เลยวานิชย์เจริญ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข |
209 | นางสาวนลินทิพย์ หอมวิเศษวงศา | สำนักงานนโยบายและยุทธศาสตร์การค้า |
210 | นายมหิทธร สุรบุญจรัส | สำนักงานปลัดกระทรวงการท่องเที่ยวและกีฬา |
211 | นางฐณิฎฐา จันทนฤกษ์ | กรมส่งเสริมและพัฒนาคุณภาพชีวิตคนพิการ |
212 | นายเจษฎา ชีวะวิชวาลกุล | กรมศิลปากร |
213 | นางสาวปัทมา นพรัตน์ | กรมวิทยาศาสตร์บริการ |
214 | นางสาววรีวสยา สินธุเดชะ | กรมทรัพยากรน้ำบาดาล |
215 | นายธเนตร พารา | สำนักงานการปฏิรูปที่ดินเพื่อเกษตรกรรม |
216 | นางสาววราภรณ์ ตั้งตระกูล | สำนักงานคณะกรรมการข้าราชการพลเรือน |
217 | นายชำนาญ บุญประเสริฐ | สำนักงานการปฏิรูปที่ดินเพื่อเกษตรกรรม |
218 | นายถาวร เสรีประยูร | สำนักงานบริหารหนี้สาธารณะ |
219 | นางกนกวรรณ จิ๋วเชื้อพันธ์ุ | กรมราชทัณฑ์ |
220 | นางสาวสมลักษณ์ บุนนาค | สำนักงานคณะกรรมการพิเศษเพื่อประสานงานโครงการพระราชดำริ |
221 | นายประหยัด ต๊ะสุยะ | กรมกิจการผู้สูงอายุ |
222 | นางสาวอลิน ชินทรารักษ์ | กรมทรัพยากรน้ำบาดาล |
223 | นายกิตติเกษม นิ่มสะอาด | สำนักงานมาตรฐานสินค้าเกษตรและอาหารแห่งชาติ |
224 | นายชัยวิชิต ลิขิตาภรณ์ | สำนักงานมาตรฐานผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม |
225 | นายนิทัศน์ แสงวัฒนะ | สำนักงานกิจการยุติธรรม |
226 | นางสาวมยุรี จำจรัส | สำนักงานปลัดกระทรวงยุติธรรม |
227 | นางสาวพอใจ คล้ายสวน | สำนักงานการปฏิรูปที่ดินเพื่อเกษตรกรรม |
228 | นายไวฑิต โอชวิช | สำนักงานทรัพยากรน้ำแห่งชาติ |
229 | นางสาวณัฏฐ์ทิตา พัชรกุลเขมศิริ | สำนักงานปลัดกระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ |
230 | นางสาวจิตตา กิตติเสถียรนนท์ | สำนักงานคณะกรรมการพัฒนาระบบราชการ |
231 | นางสาวกนกพรรณ พงศ์อารยะ | กรมเจรจาการค้าระหว่างประเทศ |
232 | นางสาวณัฐชนิกา จิตต์ณรงค์ | กรมทรัพย์สินทางปัญญา |
233 | นายบรมัตถ์พงษ์ พลเยี่ยม | สำนักงานปลัดกระทรวงพาณิชย์ |
234 | นายศุภสัณห์ ศิลป์ชูศรี | สำนักงานปลัดกระทรวงพาณิชย์ |
235 | นายภูธนภัส พุ่มไม้ | สพม.ตาก |
236 | นางสาวสมบูรณ์ศรี แก่นสุวรรณ | สำนักงานปลัดกระทรวงพาณิชย์ |
237 | นายศศิน ปงรังษี | กรมศุลกากร |
238 | นายศราวุธ มูลโพธิ์ | สำนักงานปลัดกระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ |
239 | นายพงษ์ศักดิ์ ฤทธิสมิต | กรมชลประทาน |
240 | พันเอกปริวรรตน์ วิมลปรีชาพงศ์ | กรมราชทัณฑ์ |
241 | นางสาวจินนา ตันศราวิพุธ | สำนักงานสภาพัฒนาการเศรษฐกิจและสังคมแห่งชาติ |
242 | นายวิชญ์พิพล ติวะตันสกุล | สำนักงานสภาพัฒนาการเศรษฐกิจและสังคมแห่งชาติ |
243 | นางทิพย์วรรณ วังศานุวัตร | กรมท่าอากาศยาน |
244 | นายดำรงค์ศักดิ์ ยอดทองดี | สำนักงานปลัดกระทรวงมหาดไทย |
245 | พันตำรวจตรีณฐพล ดิษยธรรม | กรมสอบสวนคดีพิเศษ |
246 | นายเสกสิทธิ์ สวรรยาธิปัติ | กรมสอบสวนคดีพิเศษ |
247 | นายทศพร ศรีสมาน | กรมศิลปากร |
248 | นายชาติชาย โทสินธิติ | กรมสอบสวนคดีพิเศษ |
249 | นางวรสุดา รัตนสุคนธ์ | สำนักงานปลัดกระทรวงมหาดไทย |
250 | นางอาภรณ์ แก้วเวียงชัย | สำนักงานปลัดกระทรวงยุติธรรม |
251 | นางสาวเพ็ญสุข สังฆสุบรรณ์ | กรมสรรพากร |
252 | นายนรินทร์ มีวงศ์ | กรมประมง |
253 | นายจักราวุธ เพชร์แก้ว | กรมสรรพากร |
254 | นายอำนวย คงพรหม | กรมประมง |
Pages
- « first
- ‹ previous
- 1
- 2
- 3