รายชื่อผู้ลงทะเบียน
หลักสูตร : หลักสูตรนักบริหารระดับสูง: ผู้นำที่มีวิสัยทัศน์และคุณธรรม (นบส.1) รุ่นที่ 96
โควต้าจำนวน :
# | ชื่อ-นามสกุล | หน่วยงานต้นสังกัด |
---|---|---|
101 | นางสาวศรินทิพย์ ธนวิจิตรพันธ์ | สำนักงบประมาณ |
102 | นายชูชาติ นารอง | กรมทรัพยากรน้ำ |
103 | นายนิกร แสงเกตุ | สำนักงานเศรษฐกิจการเกษตร |
104 | นายชาญชัย ธงพานิช | กรมการแพทย์ |
105 | นางสาวนภาเพ็ญ ศรีศักดิ์ | กรมพัฒนาฝีมือแรงงาน |
106 | จ่าเอกไพศาล เงินช้าง | กรมประมง |
107 | นางสาววนัญญา วรรณจำรัส | สำนักงานปลัดกระทรวงคมนาคม |
108 | นายศักดา ชัยภัย | สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาขอนแก่น |
109 | นางประเทืองทิพย์ ศิริวิเทศ | กรมการกงสุล |
110 | นายพนมไพร ดีใหม่ | สำนักงานการปฏิรูปที่ดินเพื่อเกษตรกรรม |
111 | นายราชศักดิ์ ยึรัมย์ | สำนักงานสถิติแห่งชาติ |
112 | นายจเรพงศ์ ทองชุม | กรมบัญชีกลาง |
113 | นางสาวสกุลกานต์ ขันแข็ง | สำนักงานสถิติแห่งชาติ |
114 | นางสาวพินยุดา แจ่มจันทร์ศรี | สำนักงานปลัดกระทรวงแรงงาน |
115 | นายสุชัย ชาญวิกย์การ | สำนักงานปลัดกระทรวงแรงงาน |
116 | นายจิรวุฒิ ปุญญาสวัสดิ์ | เรือนจำจังหวัดมหาสารคาม |
117 | นางสาวหทัยชนก พูลศิริ | สำนักงานปลัดกระทรวงแรงงาน |
118 | นายศุขโข สืบสุข | กรมคุ้มครองสิทธิและเสรีภาพ |
119 | นายสุพจน์ จิตร์เพ็ชร์ | กรมส่งเสริมการปกครองท้องถิ่น |
120 | นายสมชาติ ตั้งลิขสิทธิ์ | กรมพัฒนาพลังงานทดแทนและอนุรักษ์พลังงาน |
121 | นายพีระพงษ์ บุญแสง | สำนักงานปลัดกระทรวงพลังงาน |
122 | นางสาวพรชลันพักษ์ เพ็ญคุณาพร | กรมอุตสาหกรรมพื้นฐานและการเหมืองแร่ |
123 | นายสมศักดิ์ ภู่เพ็ชร์ | กรมอุทยานแห่งชาติ สัตว์ป่า และพันธุ์พืช |
124 | นางสุวรา พงศ์ปัญญาเนตร | สำนักงานปลัดกระทรวงแรงงาน |
125 | นายวรวิทย์ สิงห์อินทร์ | กรมพัฒนาธุรกิจการค้า |
126 | นายคงกระพัน เวฬุสาโรจน์ | สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ |
127 | นางสาวสุภาภรณ์ โรจนรุ่งทวี | กรมบัญชีกลาง |
128 | นายวรวิทย์ โสภาพันธ์ | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
129 | นางนภวรรณ โกละกะ | สำนักงานปลัดกระทรวงแรงงาน |
130 | นางสาวศิริธร เลาหะวิไลย | กรมพัฒนาฝีมือแรงงาน |
131 | นางกัญญ์ชลา สุขิตรกูล | สำนักงานปลัดกระทรวงการท่องเที่ยวและกีฬา |
132 | นายพัฐศิษฏ์ ธนชวาลย์ | สำนักงานปลัดกระทรวงวัฒนธรรม |
133 | นางสาวพินสิริ เพียรธันยการกุล | กรมธนารักษ์ |
134 | นางวรางคณา ไชยเรือน | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
135 | นางสาวเบญจมาภรณ์ พรมเพิ่ม | กรมการค้าต่างประเทศ |
136 | นายประพันธ์ สุขเข | กรมสรรพสามิต |
137 | นางปรียากร ศังขวณิช | กรมส่งเสริมการค้าระหว่างประเทศ |
138 | นายภาณุพงศ์ ศรีเกตุ | กรมสรรพสามิต |
139 | นางสาววรรณภา ขันติสมบูรณ์ | กรมส่งเสริมการปกครองท้องถิ่น |
140 | นางสาวบุพผา อินทรสูตร | สำนักงานคลังจังหวัดอุดรธานี |
141 | นางสาวมาลากาลัญ ห่อประทุม | สำนักงานประกันสังคม |
142 | นางสาวณิชากัญจน์ กัลยรัตน์ศิริ | กรมบัญชีกลาง |
143 | นายจิตติศักดิ์ นามวงษา | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
144 | นางสาววิไลวรรณ เกตุแก้ว | สำนักงานการปฏิรูปที่ดินเพื่อเกษตรกรรม |
145 | ว่าที่พันตรีนรินทร์ ปิ่นสกุล | สำนักงานปลัดกระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
146 | นายวิชิต อินทรเจริญ | กรมการจัดหางาน |
147 | นายนพดล สรวงประดิษฐ์ | สำนักงานปลัดกระทรวงพลังงาน |
148 | นางสาวพรรณกาญจน์ เจียมสุชน | กรมส่งเสริมการค้าระหว่างประเทศ |
149 | นายวีรพล กิตติพิบูลย์ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข |
150 | นายนิมิตร โคตรบัว | กรมทรัพยากรน้ำ |
151 | นางสาวสุจิตรา ขจรกิดาการ | กรมการจัดหางาน |
152 | นายกสิเดช จารุเพ็ง | สำนักงานปลัดกระทรวงการท่องเที่ยวและกีฬา |
153 | นายศุภพงษา จันทรังษ์ | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
154 | นางสาวรัชนี จันทร์เกษ | กรมการแพทย์แผนไทยและการแพทย์ทางเลือก |
155 | นางสาวกมลวรรณ บุญยืน | สำนักงานปลัดกระทรวงแรงงาน |
156 | นางสาวจารุวรรณ ปรีชาเดช | สำนักงานปลัดกระทรวงพลังงาน |
157 | นางสาวสุนทรียา ทวิชาประสิทธิ์ | กรมศุลกากร |
158 | นางสาวอมรรัตน์ ทัศนกิจ | กรมวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
159 | นายสุพัฒน์ เมธีวรพจน์ | สำนักเลขาธิการคณะรัฐมนตรี |
160 | นางสาวสุภิญญา แก่นจ้าย | กรมการจัดหางาน |
161 | นางสาวพักตร์วิภา อาวิพันธุ์ | กรมสนธิสัญญาและกฎหมาย |
162 | นายคุณาพิชศน์ แซมสีม่วง | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
163 | นายปฐมพงษ์ ดอกแก้ว | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
164 | นายนเรศ ชมบุญ | สำนักงานปลัดกระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
165 | นายวินัย เมฆดำ | สำนักงานการปฏิรูปที่ดินเพื่อเกษตรกรรม |
166 | นายถาวร บุญศรี | สำนักงานปลัดกระทรวงพลังงาน |
167 | นางสาวกรรณนิกา เจริญลักษณ์ | กรมกิจการสตรีและสถาบันครอบครัว |
168 | นายสมบัติ กลางวัง | สำนักงานการปฏิรูปที่ดินเพื่อเกษตรกรรม |
169 | นายชนม์บันลือ วรรธนพันธุ์ | สำนักงานปลัดกระทรวงการท่องเที่ยวและกีฬา |
170 | นางสาวมิ่งขวัญ บุญโภคัย | สำนักงานปลัดกระทรวงการท่องเที่ยวและกีฬา |
171 | นางสาวกฤตยา ปัทมาลัย | กรมทรัพยากรธรณี |
172 | นางสาวพาทิศ ประสิทธิแสง | กรมบังคับคดี |
173 | นางรุ่งทิพย์ ทาวดี | สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ |
174 | นายสุวิทย์ ดอกคำ | กรมเจ้าท่า |
175 | นางสาวรัชนี สังข์ทองงาม | สำนักงานคณะกรรมการกฤษฎีกา |
176 | นายสุทัศน์ โชตนะพันธ์ | สถาบันป้องกันควบคุมโรคเขตเมือง |
177 | นางสาววัชรีวรรณ กันเดช | สำนักงาน กศน. |
178 | นายชินณวุฒิ วิลยาลัย | กรมศิลปากร |
179 | นายพิพัฒน์ เวียงศรี | สำนักข่าวกรองแห่งชาติ |
180 | นายรพีพงศ์ ประธานธุรารักษ์ | กรมพินิจและคุ้มครองเด็กและเยาวชน |
181 | นางวรวรรณ ประชาเกษม | กรมส่งเสริมคุณภาพสิ่งแวดล้อม |
182 | นางสาววิพรพักตร์ ค่ายบุญศรี | กรมราชทัณฑ์ |
183 | นายสุรพล สงณรงค์ | สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ |
184 | นายอาคม ศาณศิลปิน | สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ |
185 | นายกฤษณ์ สกุลแพทย์ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข |
186 | นายรัชต สำราญชลารักษ์ | - |
187 | นางสาวลดาวัลย์ โรจนพานิช | กรมคุมประพฤติ |
188 | นายธีรเดช จันทรัตน์ | สำนักงานพระพุทธศาสนาแห่งชาติ |
189 | นางสาวพัชรกันย์ เมธาอัครเกียรติ | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
190 | นางพิมพ์วรัชญ์ รอดจิตต์ | สำนักงานพระพุทธศาสนาแห่งชาติ |
191 | นายบัณฑิต ธีระกุล | กรมเจ้าท่า |
192 | นายนัษฐภัชร์ ไกรงาม | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
193 | นายณรงค์ หนูคง | กรมราชทัณฑ์ |
194 | นางสาวอนันยา เจียมศรีพงษ์ | สำนักงานพระพุทธศาสนาแห่งชาติ |
195 | นางสาวปานใจ โวหารดี | สถาบันนิติวิทยาศาสตร์ |
196 | นางสาวอารีภักดิ์ เงินบำรุง | สำนักงานคณะกรรมการป้องกันและปราบปรามยาเสพติด |
197 | นายสุทน เฉื่อยพุก | สำนักงานปลัดกระทรวงกระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรม |
198 | นางสาวอาภรณีย์ เสมรสุต | สำนักงานคณะกรรมการป้องกันและปราบปรามการทุจริตในภาครัฐ |
199 | นายนิทัศน์ สุดดีพงษ์ | กรมทรัพยากรน้ำ |
200 | นางดวงเดือน สดแสงจันทร์ | สำนักงานปลัดกระทรวงการท่องเที่ยวและกีฬา |