รายชื่อผู้ลงทะเบียน
หลักสูตร : หลักสูตรนักบริหารระดับสูง: ผู้นำที่มีวิสัยทัศน์และคุณธรรม (นบส.1) รุ่นที่ 86
โควต้าจำนวน : 0 ที่นั่ง
# | ชื่อ-นามสกุล | หน่วยงานต้นสังกัด |
---|---|---|
1 | นายชัยรัตน์ เจริญสุข | กระทรวงสาธารณสุข |
2 | นายสุเมธ องค์วรรณดี | กรมควบคุมโรค |
3 | นายภูวเดช สุระโคตร | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข |
4 | นางนิรัชรา เบญจนิรัติศัย | กองอำนวยการรักษาความมั่นคงภายในราชอาณาจักร |
5 | นางอภิญญา ชมภูมาศ | กรมกิจการผู้สูงอายุ |
6 | นายอุทิศศักดิ์ หริรัตนกุล | สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดยะลา |
7 | นางหัทยา ทิพยะวัฒน์ | กรมศุลกากร |
8 | นายภิญญา รัตนวรชาติ | สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ |
9 | นายสาลี่ สุขเกิด | สำนักงบประมาณ |
10 | พันตำรวจโทพเยาว์ ทองเสน | กรมสอบสวนคดีพิเศษ |
11 | นางสาวสุภัทรา บุญเสริม | สำนักงานคณะกรรมการอาหารและยา |
12 | นางถาวรวรรณ วรานนท์ | กรมสรรพากร |
13 | นายอำมาตย์ สุธรรมจรัส | กรมทรัพยากรน้ำ |
14 | นายเศวต ศรีศิริ | โรงพยาบาล ๕๐ พรรษา มหาวชิราลงกรณ |
15 | นางโศรยา ธรรมรักษ์ | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข |
16 | นางสาวมลฤดี อภิชนาพงศ์ | สำนักงบประมาณ |
17 | นายสมเกียรติ สิริชูทรัพย์ | สำนักงานประกันสังคม |
18 | นายวัชรพงษ์ ชอบสุข | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข |
19 | นายเกรียงศักดิ์ ประสงค์สุกาญจน์ | กรมสรรพากร |
20 | นายพิทยา สุราวุธ | กรมสรรพากร |
21 | นายระพีศักดิ์ มาลัยรุ่งสกุล | สำนักงานปลัดกระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
22 | นางสาวเกตุธริน ไชยศรี | สำนักงานประกันสังคม |
23 | นายศักดิ์สิทธิ์ สิงห์สุนีย์ | สำนักงานปลัดกระทรวงอุตสาหกรรม |
24 | นายมงคล สงคราม | กรมการจัดหางาน |
25 | นายถาวร คูณิรัตน์ | สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 4 |
26 | นางสาวทัศนีย์ สิทธิวงศ์ | สำนักงานประกันสังคม |
27 | นางสาวอรุณ แก้ววิทย์ | กรมการจัดหางาน |
28 | นางมุกดาวรรณ ประกอบไวทยกิจ | องค์การเภสัชกรรม |
29 | นายไท พานนนท์ | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
30 | นายยงยุทธ์ สวัสดิสวนีย์ | กรมพัฒนาพลังงานทดแทนและอนุรักษ์พลังงาน |
31 | นางนภสร ทุ่งสุกใส | สำนักงานปลัดกระทรวงแรงงาน |
32 | นางอำพัน สีหไตร | สำนักงานประกันสังคม |
33 | นางกฤษดา แสวงดี | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข |
34 | นางสาวอัจฉรา ลอตินันทน์ | กรมศุลกากร |
35 | นายมนัส ทานะมัย | สำนักงานประกันสังคม |
36 | นายปริยะ เวสสบุตร | สำนักงานปลัดกระทรวงคมนาคม |
37 | นายวรพัฒน์ เชาว์วิศิษฐ | กรมศุลกากร |
38 | นายวชิรวิชญ์ บุญสม | สำนักงานปลัดกระทรวงพลังงาน |
39 | นางสาวสุมณฑา ไพรสุวรรณา | สำนักงานประกันสังคม |
40 | นายประภาส วีระพล | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข |
41 | นางเจตสุภา บุญบรรดาล | สำนักงานรัฐมนตรี - ดท. |
42 | นางสาวลัดดา แซ่ลี้ | สำนักงานประกันสังคม |
43 | นางสาวพสชนัน สุภาคกุลธร | กรมทรัพยากรน้ำ |
44 | นางอัญชลี เตชะนิยม | สำนักงานประกันสังคม |
45 | นายครองศักดิ์ สงรักษา | สำนักงานปลัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ |
46 | นางอาจารี ศรีสุนาครัว | กรมราชทัณฑ์ |
47 | นายกฤตพัฒน์ ครุฑกุล | สำนักงานปลัดกระทรวงแรงงาน |
48 | นางสาวพัชรี พยัควงษ์ | กรมการค้าภายใน |
49 | นายทวีวัฒน์ เชื้อนาค | สพฐ. |
50 | นางเพียงพิศ วิภานันท์ | สำนักงานประกันสังคม |
51 | นายตฤณ สุขนวล | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
52 | นายวิญญู สันติภาพวิวัฒนา | สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ |
53 | ว่าที่พันตรีอดิศักดิ์ น้อยสุวรรณ | กรมโยธาธิการและผังเมือง |
54 | นางเพชรัตน์ เสรีพันธ์พานิช | สำนักงบประมาณ |
55 | นายสงวนศักดิ์ เศรษฐีธัญญาหาร | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
56 | นางสาวรตนพร กิติกาศ | - |
57 | นายนุภาษ สันตยานนท์ | สำนักงานปลัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ |
58 | นางกาญจนา แดงรุ่งโรจน์ | สำนักงานเศรษฐกิจการเกษตร |
59 | นายสันติ นันตสุวรรณ | กรมการจัดหางาน |
60 | นายวสันต์ แสงเหลา | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
61 | นายมนต์ชัย ปาณธูป | สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 39 |
62 | นางสาวกาญจนา หันชัยศรี | กรมการจัดหางาน |
63 | นายเลิศศิลป์ รัตนมุสิก | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
64 | นายธนิศ เสริมแก้ว | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข |
65 | ร้อยเอกกิจสมพงษ์ กล้าหาญ | สำนักงานปลัดกระทรวงแรงงาน |
66 | นายสำรวม บุญเสริม | สำนักงานปลัดกระทรวงยุติธรรม |
67 | นายไชยวัฒน์ ตั้งเกริกโอฬาร | สำนักงานมาตรฐานผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม |
68 | นางสาวสายฝน ภานุมาศ | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
69 | นายศิวเรศ ธรรมวิเศษ | สำนักงานปลัดกระทรวงพลังงาน |
70 | นายยุทธนา บัวจุน | กรมการจัดหางาน |
71 | นางชวนชม บัวอนนท์ | กรมการจัดหางาน |
72 | นางอำนวยพร ชลดำรงค์กุล | กรมป่าไม้ |
73 | นายสุวิทย์ ดุลยะนันท์ | สนง.คณะกรรมการพิเศษเพื่อประสานงานโครงการอันเนื่องมาจากพระราช |
74 | นายณรินทร์ ชำนาญดู | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
75 | นางสาวอารีย์ การธิโร | สำนักงานปลัดกระทรวงแรงงาน |
76 | นายชำนิ จิตตรีประเสริฐ | กรมการแพทย์ |
77 | นางสาวเปรมฤดี จวบสมัย | สำนักงานประกันสังคม |
78 | นายสมชาย รองเหลือ | สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา |
79 | นางอัมพร จันทวิบูลย์ | กรมอนามัย |
80 | นายโสภณ ยิ้มปรีชา | กรมราชทัณฑ์ |
81 | นายพยอม วงษ์พูล | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
82 | นางสาวกมลวรรณ อิ่มสุวรรณ | สำนักงานปลัดกระทรวงแรงงาน |
83 | นางสาวบุษกร วงศ์สุวรรณ | สำนักงานประกันสังคม |
84 | นายอนันต์ กลั่นขยัน | กรมการจัดหางาน |
85 | นายไพโรจน์ สุรัตนวนิช | กรมการแพทย์ |
86 | นายศังกร รักชูชื่น | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
87 | ว่าที่ร้อยตรีสุรเชษฐ์ ติระคมน์ | กรมบัญชีกลาง |
88 | นายประวัติ สุทธิประภา | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
89 | นายพนิต โล่เสถียรกิจ | ศูนย์อนามัยที่ 6 |
90 | นางสาวกานต์กมล ชุมภูทอง | สำนักงานปลัดกระทรวงแรงงาน |
91 | นางสาวประเทืองทิพย์ ธีรเวชเจริญชัย | กรมบัญชีกลาง |
92 | นายวีระพงษ์ พลธิรักษา | สำนักงานการปฏิรูปที่ดินจังหวัดขอนแก่น |
93 | นางสาวนภาพร เมฆาผ่องอำไพ | กรมพัฒนาสังคมและสวัสดิการ |
94 | นางประไพพรรณ ลุ่มจันทร์ | สำนักงานปลัดกระทรวงแรงงาน |
95 | นายภิญโญ จันทรวงศ์ | สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดสงขลา |
96 | นายสง่า นาวารัตน์ | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
97 | นางสุภาวดี สิทธิมาลัยรัตน์ | กรมบัญชีกลาง |
98 | นางมัลลิกา อัพภาสกิจ | กรมบัญชีกลาง |
99 | นางสาวศุฑารา เชาวน์สุขุม | กรมพัฒนาธุรกิจการค้า |
100 | นายทนงศักดิ์ สิงห์โต | สำนักงานมาตรฐานผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม |