รายชื่อผู้ลงทะเบียน
หลักสูตร : การสรรหาและเลือกสรร (R 201)
โควต้าจำนวน : 35 ที่นั่ง
# | ชื่อ-นามสกุล | หน่วยงานต้นสังกัด |
---|---|---|
1 | นางสาวชุติมา ปรีชา | สำนักเลขาธิการนายกรัฐมนตรี |
2 | นางทัศนันท์ ทองชมภู | สำนักงานนโยบายและแผนการขนส่งและจราจร |
3 | นางสาวพิมพ์ปวีณ์ ศุขประสงค์ | กรมควบคุมโรค |
4 | นางนิตติยา พันธุ์ศักดิ์ | สำนักงานคณะกรรมการอาหารและยา |
5 | นางสาวกาญจนา สุขทวี | สำนักงานราชเลขาธิการ |
6 | นางสาวณปภัช พงษ์จินดา | กรมการแพทย์แผนไทยและการแพทย์ทางเลือก |
7 | นางสาวอุทุมพร วิริยะบำเพ็ญกุล | กองกลาง สำนักงานปลัดกระทรวงวัฒนธรรม |
8 | ว่าที่ร้อยตรีศิริชัย บุญจันทร์ | สำนักงานปลัดกระทรวงยุติธรรม |
9 | นางสาวชนชนก จันทร์เพ็ง | สำนักงานปลัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ |
10 | นางสาวเกวลี อินฉ้วน | กรมทรัพยากรทางทะเลและชายฝั่ง |
11 | นางดวงใจ ดีเย็น | สำนักเลขาธิการคณะรัฐมนตรี |
12 | นางพัศชนันท์ ยศธแสนย์ | สำนักงานนโยบายและแผนทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
13 | นางสาวทิพมณี งามสอาด | สำนักงานนโยบายและแผนทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
14 | นางสาวพนิดา ลักษณพรหม | กรมที่ดิน |
15 | นางสาวอารีรัตน์ ทองเพียร | สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ |
16 | นางสาวศศิขัณฑ์ เสือขำ | กรมอุทยานแห่งชาติ สัตว์ป่า และพันธุ์พืช |
17 | นางสาวอรณดา ศรีลาวงศ์ | กรมสรรพากร |
18 | นายภาณุดนัย สิทธิศักดิ์ | สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ |
19 | นายอภิภัทร ผลจันทร์ | กรมสรรพากร |
20 | นางสาวราชฎา เสรีรักษ์ | สำนักงานปลัดกระทรวงมหาดไทย |
21 | นางนพวรรณ แสงสุริยงค์ | สำนักงานสรรพากรภาค 12 |
22 | นางสาววิรัตน์ ชัยผาติกานต์ | สำนักงานปลัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ |
23 | นางสาวนฤมล สุรเมธีกุล | กรมการแพทย์ |
24 | ว่าที่ ร.ต.ศิริชัย เอี่ยมละออ | สำนักงานคณะกรรมการข้าราชการพลเรือน |
25 | นายณัฐพงศ์ ยุคลวัฒนานนท์ | สำนักงานสภาพัฒนาการเศรษฐกิจและสังคมแห่งชาติ |
26 | นางสาวญาณี พงศกรพฤฒิกุล | สำนักงานคณะกรรมการป้องกันและปราบปรามยาเสพติด |
27 | นางสาวกรรณิการ์ นุ่มไทย | สำนักงานคณะกรรมการข้าราชการพลเรือน |
28 | นางสาวเบญจวรรณ รัตนมงคลกุล | สำนักงานคณะกรรมการป้องกันและปราบปรามยาเสพติด |
29 | นายภาคภูมิ เกตุแก้ว | สำนักงานคณะกรรมการข้าราชการพลเรือน |
30 | นางสาวศศิกานต์ มนทสิทธิ์ | กรมเจรจาการค้าระหว่างประเทศ |
31 | ว่าที่ร้อยตรีศิริพงษ์ มั่นกิจ | กรมเจรจาการค้าระหว่างประเทศ |
32 | นางกฤตยา ดวงประเสรืฐ | สำนักงานจังหวัด |
33 | นางสาววัจรินทร์ คงเฉลิม | สำนักงานมาตรฐานสินค้าเกษตรและอาหารแห่งชาติ |
34 | นายธฤต รัตนสัค | สำนักงานสถิติแห่งชาติ |
35 | นางอุรุยา รอดมาลี | กรมเชื้อเพลิงธรรมชาติ |
36 | นายชิดชาติ จรุงสิริทรัพย์ | สำนักเลขาธิการคณะรัฐมนตรี |
37 | นางสาวพรทิพา จันทรโสภา | กรมเชื้อเพลิงธรรมชาติ |
38 | นางสาววรางคณา ทั่งโม | กรมทรัพยากรธรณี |
39 | นางพัชราภรณ์ พรมโสดา | กรมเจ้าท่า |
40 | นางรัชฎาภรณ์ ม่วงทอง | กรมเจ้าท่า |
41 | นางสาวรชตภรณ์ กุลแพทย์ | สำนักงานประกันสังคม |
42 | นางสาวอังสุมาลี ยอดยิ่งวิทยา | สำนักงานประกันสังคม |
43 | นายพิชาวุธ เพ็งทอง | สำนักงานคณะกรรมการข้าราชการพลเรือน |
44 | นายเอกลักษณ์ อยู่เจริญ | สำนักงานคณะกรรมการนโยบายรัฐวิสาหกิจ |
45 | นางสาวอุมาพร จินนะงาม | สำนักงานปลัดกระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม |
46 | นางวันเฉลิม จูดิษฐ์ประเสริฐ | สำนักงานคณะกรรมการกฤษฎีกา |
47 | นางสาวลลิลทิพย์ ทิพยกานนท์ | สำนักงานคณะกรรมการวิจัยแห่งชาติ |
48 | นางสาวสุวิดา โคตรหานาม | กรมการแพทย์ |
49 | นางสาวปทุมวดี ลดาพรหมทอง | สำนักงานปลัดกระทรวงมหาดไทย |
50 | นางปัญจมาศ เด็ดแก้ว | สำนักงานจังหวัดสระบุรี |
51 | นายปิติ ศรีสนั่น | กรมทางหลวง |
52 | นางสาวญาดา ไชยคุณ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
53 | นางปิยะมาศ ชูราศรี | สำนักงานพระพุทธศาสนาแห่งชาติ |
54 | นางสาวภาวิณี สุขแสง | สำนักงานคณะกรรมการกฤษฎีกา |