รายชื่อผู้ลงทะเบียน
หลักสูตร : ภาษาเวียดนาม ระดับ 1 (สำหรับจังหวัดอุบลราชธานี อำนาจเจริญ และยโสธร)
โควต้าจำนวน : 50 ที่นั่ง
# | ชื่อ-นามสกุล | หน่วยงานต้นสังกัด |
---|---|---|
1 | นางนภาพรรณ พิมพิสุทธิ์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2 | นางสาวอัญชลี ทุมมณี | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
3 | นางสาวนริศรา หงษ์ทอง | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
4 | นางอนงค์ หุตานุกูล | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
5 | นางอรุณกาญจน์ บุญเฉลียว | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
6 | นางอธิษฐาน พันธุฟัก | สำนักงานจัดหางานจังหวัดอำนาจเจริญ |
7 | นายสมบูรณ์ ทองอุ่น | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
8 | นางสาวwanna buddeesing | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
9 | นายรักษ์ชัย ไชยรักษ์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
10 | นายชวรัตน์ ราชสาร | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
11 | นายโชติ แช่มช้อย | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
12 | นางรุ่งทิพย์ เสนามาตย์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
13 | นายพิพัฒนะ บุญมี | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
14 | นางกมลาภรณ์ บุตตะ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
15 | นายธวัชชัย ตาเมือง | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
16 | นายนายสุจิต วงศ์ศรีแก้ว | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
17 | นางสาวรัชนีกร พงศ์เมธินทร์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
18 | นายวัชระ ช่วงบุญศรี | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
19 | นางสาวสมปอง จันทะศรี | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
20 | นางสาวกมลชนก ศรบริสุทธิ์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
21 | นางจารุณี วรรณจำรัส | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
22 | นางสาวนัยวะรัตน์ ศุภสร | กรมการปกครอง |
23 | นางนิภาภรณ์ สมภักดี | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
24 | นายทวีป แสนจำลา | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
25 | นางสาวมนต์ธิดา ภูปา | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
26 | นางสาวนภสร สุ่มทอง | กรมบังคับคดี |
27 | นางสาวเณศณัจฎา ชุมนุม | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
28 | นางสาวนิลาวรรณ แก้วดา | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
29 | นางสาวนิศากร จินารัตน์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
30 | นางสาวจิรพรรณ จงดูกลาง | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
31 | นายสิทธิศักดิ์ ดอกบัว | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
32 | นายเกียรติศักดิ์ ผัดวัง | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
33 | นางพนัชกร บุอ่อน | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
34 | นายปริญญา บุตรดา | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
35 | นางรุ่งอรุณ กระมุทกาญจน์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
36 | นางสาวสุนันทา มีแวว | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
37 | นางสาวปราณี นางาม | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
38 | นางฐิตินันท์ บุญคำ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
39 | ว่าที่พันตรีศักดิ์ระพี แพร่งสุวรรณ | สำนักงานการปฏิรูปที่ดินเพื่อเกษตรกรรม |
40 | นายสำรวย พูลเพิ่ม | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
41 | นางโสภา ยาวะโนภาส | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
42 | นางสุวิมล ศรไชย | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
43 | นายธรรมนิตย์ สิริมงคลพุทธะ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
44 | นายธานินทร์ จุฑาทิพย์ชาติกุล | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
45 | นายถนอมเกียรติ คงรอด | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
46 | มยุรี บรรณา | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
47 | ว่าที่ร้อยตรีวิชชากร วงศ์จริยะกรณ์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
48 | นางวาสนา นาควานิช | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
49 | วาสนา บุญทอง | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
50 | นายเอกพงศ์ น้อยสร้าง | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
51 | นางยุวรี สัตยพานิช | สำนักงานปลัดกระทรวงแรงงาน |