รายชื่อผู้ลงทะเบียน
หลักสูตร : การบริหารค่าตอบแทนด้วยระบบสารสนเทศทรัพยากรบุคคลระดับกรม รุ่นที่ 3 (เลื่อน)
โควต้าจำนวน : 40 ที่นั่ง
# | ชื่อ-นามสกุล | หน่วยงานต้นสังกัด |
---|---|---|
1 | นางสาวอำพร ขอขันกลาง | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2 | นายชัยชนะ พันธ์พงษ์ | กรมส่งเสริมสหกรณ์ |
3 | จ่าอากาศโทชัยยศ เทวัญประทานพร | สำนักงานปลัดกระทรวงคมนาคม |
4 | นางสาวฉันทนา กนิษฐายนต์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
5 | นางสาวชุติมา ต่ายจันทร์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
6 | นายเอกรัช ราชภักดี | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
7 | นางดวงดาว คฤหบดี | สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ |
8 | นางสาวจุฬารัตน์ เหล่าการ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
9 | นายธวัชชัย ตาเมือง | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
10 | นางสาวพนิดา อ่ำแจ่ม | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
11 | นางสาวมะลิวัลย์ ขอพึ่งลาภ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
12 | นางสาวนภาพร เจินเทินบุญ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
13 | นายกรธัช ยี่สุ่นศรี | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
14 | นางรัชฎาภรณ์ ม่วงทอง | กรมเจ้าท่า |
15 | นางสาวมนัสนันท์ สร้อยโสภา | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
16 | นางสาวธนิสร ยกย่อง | สำนักงานปลัดกระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
17 | นางทิพย์ทิวา วุฒิวัย | สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ |
18 | นางพัสนันท์ เปรี้ยวประสิทธิ์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
19 | นางทัศนีย์ ภูเขาทอง | กรมปศุสัตว์ |
20 | นางสาวแสงอรุณ นินพุดซา | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
21 | นางสาวศิริขวัญ ตั้งจอหอ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
22 | นางสาวศิริวรรณ ธารสุวรรณวงศ์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
23 | นายทรงพล เกียรตินัย | สำนักงานบริหารหนี้สาธารณะ |
24 | นางสุณี หาญศรีวรพงศ์ | กรมสนับสนุนบริการสุขภาพ |
25 | นางสาวสุพรรษา ศุขสวัสดิ์ ณ อยุธยา | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
26 | นายธีรเทพ ศรีทองช่วย | กรมพัฒนาที่ดิน |
27 | นายยุทธนา ไทยสงเคราะห์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
28 | นางทัศนันท์ ทองชมภู | สำนักงานนโยบายและแผนการขนส่งและจราจร |
29 | นางสาวเบ็ญจพรรณ บุญเล็ก | กรมทรัพยากรธรณี |
30 | นางสาวทิพมณี งามสอาด | สำนักงานนโยบายและแผนทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
31 | นางสาวธราธิป กอบัว | กรมพลศึกษา |
32 | นางสาวพรชนก ขันมั่น | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
33 | นายสุวรรณชัย สมปอง | กรมส่งเสริมการปกครองท้องถิ่น |
34 | นางสาววรางคณา ทั่งโม | กรมทรัพยากรธรณี |
35 | นางสาววริศรา สุวัฒนาวินิจ | สำนักงานคณะกรรมการพัฒนาระบบราชการ |
36 | นางสาววัจรินทร์ คงเฉลิม | สำนักงานมาตรฐานสินค้าเกษตรและอาหารแห่งชาติ |