รายชื่อผู้ลงทะเบียน
หลักสูตร : หลักสูตรฝึกอบรมเชิงปฏิบัติการ “การสร้างผู้นำเชิงนวัตกรรมตามกรอบการปฏิรูปประเทศ ยุทธศาสตร์ชาติ และการสร้างความสามัคคีปรองดอง” (ป.ย.ป.4) รุ่นที่ 1 ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2563
โควต้าจำนวน :
# | ชื่อ-นามสกุล | หน่วยงานต้นสังกัด |
---|---|---|
1 | นายชัยวุฒิ เทโพธิ์ | มหาวิทยาลัยราชภัฏวไลยอลงกรณ์ ในพระบรมราชูปถัมภ์ |
2 | นายจิตติ บรรจุ | สำนักงานปลัดกระทรวงอุตสาหกรรม |
3 | นายอาคม ศาณศิลปิน | สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ |
4 | นายชาญวุฒิ วงศ์เพ็ง | สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ |
5 | นางสาวจารุภา อุ่นจางวาง | สำนักงานปลัดกระทรวงอุตสาหกรรม |
6 | นางสาวโรสลา แก้วมณี | สำนักข่าวกรองแห่งชาติ |
7 | นายวัลลภ ไม้จำปา | สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ |
8 | นายวีระวัฒน์ ศรีสม | สำนักงานปลัดกระทรวงอุตสาหกรรม |
9 | นางสาวสถาพร บุญประเสริฐ | สำนักข่าวกรองแห่งชาติ |
10 | นายฐนัตถ์ สุวรรณานนท์ | สำนักข่าวกรองแห่งชาติ |
11 | นายเทอดชาติ ชัยพงษ์ | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
12 | นายภูธร จันทะหงษ์ ปุณยจรัสธำรง | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
13 | นางอาทิตยา ปัญญา | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
14 | นางสาวบุษกร บุญจันทึก | สำนักงานคณะกรรมการข้าราชการพลเรือน |
15 | นายณัฏฐพงษ์ ประพัฒน์รังษี | สำนักงานคณะกรรมการข้าราชการพลเรือน |
16 | นางปิยสุรางค์ กุลจิตติประสิทธิ์ | สำนักงานคณะกรรมการข้าราชการพลเรือน |
17 | นางสาวนิชา สาทรกิจ | สำนักงานคณะกรรมการพัฒนาระบบราชการ |
18 | นายนราธร ปานดี | สำนักงานคณะกรรมการพัฒนาระบบราชการ |
19 | นายสุมิทธิ์ เกศวพิทักษ์ | สำนักงานคณะกรรมการพัฒนาระบบราชการ |
20 | นางสาวศิขณัฐก์ มานุวงศ์ | สำนักงานปลัดกระทรวงกระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรม |
21 | นางสาวภัสสร สวาทะสุข | สำนักงานปลัดกระทรวงกระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรม |
22 | นายไกรฤกษ์ ตันถาวร | สำนักงานปลัดกระทรวงกระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรม |
23 | พันจ่าเอกสันติ เลิศไกร | สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
24 | นายสง่า แต่เชื้อสาย | สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
25 | นายวิชิต จิรมงคลการ | กรมอุทยานแห่งชาติ สัตว์ป่า และพันธุ์พืช |
26 | นางคนึงลักขณ์ แสงประเสริฐ | สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
27 | นางสาวกมลวรรณ กวีรัตนธนะ | กรมส่งเสริมการค้าระหว่างประเทศ |
28 | นางสาวผ่องพรรณ ขันนารัตน์ | สำนักงานปลัดกระทรวงแรงงาน |
29 | นายณัฐพล หาจันดา | สำนักงานปลัดกระทรวงแรงงาน |
30 | นายคมกริช เศรษบุบผา | กรมอุทยานแห่งชาติ สัตว์ป่า และพันธุ์พืช |
31 | นายนายดำรัส โพธิ์ประสิทธิ์ | กรมอุทยานแห่งชาติ สัตว์ป่า และพันธุ์พืช |
32 | นายสมเจตน์ ทับมา | สำนักงานปลัดสำนักนายกรัฐมนตรี |
33 | นางกุลธิดา มาแจ้ง | สำนักงานปลัดสำนักนายกรัฐมนตรี |
34 | นางจุฑามาศ ศิริชัยสุทธิกร | สำนักงานปลัดสำนักนายกรัฐมนตรี |
35 | นางสาวมิรันตี ปุงบางกะดี่ | สำนักงานสภาความมั่นคงแห่งชาติ |