รายชื่อผู้ลงทะเบียน
หลักสูตร : การใช้ระบบสารสนเทศทรัพยากรบุคคลระดับกรม เพื่อสนับสนุนการวิเคราะห์ข้อมูลในการบริหารทรัพยากรบุคคล (ชำนาญการ)
โควต้าจำนวน : 24 ที่นั่ง
# | ชื่อ-นามสกุล | หน่วยงานต้นสังกัด |
---|---|---|
1 | นางสาวพีชญาดา ไชยภาษี | กรมศุลกากร |
2 | ทิภาพรรณ บุญนารถ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
3 | นายชัยพฤกษ์ อัครพิพัฒน์สกุล | กรมประมง |
4 | นางนฤมล จันทรแสง | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
5 | นายชัยชนะ พันธ์พงษ์ | กรมส่งเสริมสหกรณ์ |
6 | นายชิดชาติ จรุงสิริทรัพย์ | สำนักเลขาธิการคณะรัฐมนตรี |
7 | นางสาวชุติมา ปรีชา | สำนักเลขาธิการนายกรัฐมนตรี |
8 | นายยุทธนา ชมโคกกรวด | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
9 | นายปิยะภัทร์ นิลาภรณ์กุล | สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ |
10 | นางสาวนิมลรัตน์ คำรังษี | สำนักงานคณะกรรมการป้องกันและปราบปรามการทุจริตในภาครัฐ |
11 | สามภพ ศิริจันทรางกูร | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
12 | นางธนัชชา นวไพบูลย์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
13 | นางสาวสุวรรณา แซ่ลิ้ม | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
14 | นางสาววันเพ็ญ รัตนพันธ์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
15 | ||
16 | นางสาวจิรวรรณ ธนังกุล | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
17 | นางจุฑาทิพ คัมภีระ | สำนักงานคณะกรรมการข้าราชการพลเรือน |
18 | นางสาวกษมา หน่ายคอน | สำนักราชเลขาธิการ |
19 | นางขนิษฐา อังกุลดี | สำนักงานปลัดกระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ |
20 | นางสาวศุภลักษณ์ สิงห์มณี | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
21 | ||
22 | นางละออ กลับเจริญ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
23 | นางมะลิวัลย์ จันทรา | กรมการข้าว |
24 | นางสาวนัถชนก โกศัยสุนทร | กรมเจ้าท่า |
25 | ณัฐวุฒิ ทองบุรี | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
26 | นางรัชฎาภรณ์ ม่วงทอง | กรมเจ้าท่า |
27 | นางสาวนิตยา อุ่นเสรี | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
28 | นายสัมพันธ์ บุญเลิศ | สำนักงาน ป.ป.ท. |
29 | นางนภชวัล สุขเกษม | กรมพินิจและคุ้มครองเด็กและเยาวชน |
30 | นางสาวอามรรัตน์ นิลสนธิ์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
31 | นางนุชรี วัฒนเธียร | สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ |
32 | ปานิศรา คล้ายเจริญ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
33 | นายปริยภพ สมจันทร์ | กรมการพัฒนาชุมชน |
34 | นางสาวเรืองระวี เรืองกิจธนาวงษ์ | กรมการข้าว |
35 | นายปฏิภาณ ชัยลังกา | สำนักงานคณะกรรมการดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคมแห่งชาติ |
36 | นางสาวพัชรี กัลยาณมิตร | กรมศิลปากร |
37 | ภูริ จันทร์รุ่งโรจน์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
38 | นางสาวรชตภรณ์ กุลแพทย์ | สำนักงานประกันสังคม |
39 | นางสาวสุจิตรา คุ้มโภคา | กรมวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
40 | มิตราภา แผ่พร | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
41 | นางสาวกาญจนาวดี แซ่อื้อ | กรมการพัฒนาชุมชน |
42 | นางสาวทิพมณี งามสอาด | สำนักงานนโยบายและแผนทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
43 | นางสาวสุพาภร เย็นระยับ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
44 | นางสาววราภรณ์ เสนาบุตร | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
45 | นายวันเฉลิม จาติเสถียร | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
46 | นายวรชัช โอภาสปุญญานนท์ | สำนักงานคณะกรรมการวิจัยแห่งชาติ |
47 | นางสาววัจรินทร์ คงเฉลิม | สำนักงานมาตรฐานสินค้าเกษตรและอาหารแห่งชาติ |
48 | นางปิยรัตน์ อภิรัตน์นวะกุล | กรมพัฒนาฝีมือแรงงาน |
49 | นางสาววิลาวรรณ ภัทรสิริวงศ์ | สำนักงานมาตรฐานสินค้าเกษตรและอาหารแห่งชาติ |
50 | นางสาววิไลลักษณ์ เสนาทิศ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
51 | นางสาวญาณี พงศกรพฤฒิกุล | สำนักงานคณะกรรมการป้องกันและปราบปรามยาเสพติด |