รายชื่อผู้ลงทะเบียน
หลักสูตร : หลักสูตรการเป็นข้าราชการที่ดี : ต้นกล้าข้าราชการ (รุ่นที่ 5)
โควต้าจำนวน : 108 ที่นั่ง
# | ชื่อ-นามสกุล | หน่วยงานต้นสังกัด |
---|---|---|
1 | นางสาวสินีนิษฐ์ งิ้ววิจิตร | กรมส่งเสริมคุณภาพสิ่งแวดล้อม |
2 | นางภัทรสินี แสงก่ำ | กรมส่งเสริมคุณภาพสิ่งแวดล้อม |
3 | นายนิรันดร์ ยานะ | กรมทรัพยากรน้ำบาดาล |
4 | นางสาวอมรรัตน์ อินทร์เชื้อ | กรมควบคุมมลพิษ |
5 | นายสุรเชษฐ์ ช้อยบัวงาม | กรมทรัพยากรน้ำบาดาล |
6 | นายสัตวแพทย์ปฐมพงษ์ จงจิตต์ | กรมทรัพยากรทางทะเลและชายฝั่ง |
7 | นางสาวศุภวรรณ เกื้อสกุล | กรมทรัพยากรน้ำบาดาล |
8 | นางสาวอัจจิมา หาญชนะ | กรมส่งเสริมคุณภาพสิ่งแวดล้อม |
9 | นายปริญญา อ่อนพลับ | กรมทรัพยากรน้ำบาดาล |
10 | นางสาวศิรินรัตน์ สว่างไพศาลกุล | กรมการพัฒนาชุมชน |
11 | นายวุฒิกร พิบำรุง | กรมทรัพยากรน้ำบาดาล |
12 | นายวรรธนะ ศิริวรรณ | กรมทรัพยากรน้ำบาดาล |
13 | นางสาวเมธาวี ยศแก้ว | กรมทรัพยากรน้ำบาดาล |
14 | นางสาวทิพวารี ศรีทองดี | กรมทรัพยากรน้ำบาดาล |
15 | นายจาฏพัจน์ แก้วช่วย | กรมควบคุมมลพิษ |
16 | นายสัตยา อินตานำ | กรมทรัพยากรน้ำบาดาล |
17 | นางสาวกัญญาภัค จันทร์เกตุ | กรมทรัพยากรน้ำบาดาล |
18 | นางสาวขวนขวาย ดารานนท์ | กรมทรัพยากรน้ำบาดาล |
19 | นายปวีณ ตั้งเจริญ | กรมส่งเสริมคุณภาพสิ่งแวดล้อม |
20 | นายหลักเจริญ ชมภูศรี | กรมทรัพยากรน้ำบาดาล |
21 | นางสาวอาทิตยา รวดเร็ว | กรมการพัฒนาชุมชน |
22 | นายบรรพต รักคุณ | กรมป่าไม้ |
23 | นายณัฏฐ์ฐากูร บูรณกูล | กรมส่งเสริมคุณภาพสิ่งแวดล้อม |
24 | นางสาวกนกวรรณ นาคช่วย | กรมทรัพยากรทางทะเลและชายฝั่ง |
25 | นางสาวนางสาวพิลารักษ์ แสนฝ้าย | กรมการพัฒนาชุมชน |
26 | นายปิยะณัฐ บุญเลิศล้ำ | กรมทรัพยากรน้ำบาดาล |
27 | นางสาวน่านนที ทองปัญจา | กรมทรัพยากรน้ำบาดาล |
28 | นายจักรภัทร ปานบัว | กรมทรัพยากรน้ำบาดาล |
29 | นายเอกธงชัย ขาวสอาด | กรมทรัพยากรน้ำบาดาล |
30 | นางสาวจีรนันท์ ชัยสิทธิ์ดำรง | สำนักงานปลัดกระทรวงพลังงาน |
31 | นางอุมาพร ทองบุญ | สำนักงานปลัดกระทรวงพลังงาน |
32 | นายจีรพัฒน์ ทับทิมแสง | กองอำนวยการรักษาความมั่นคงภายในราชอาณาจักร |
33 | นายวัศพล สินทรัพย์ | สำนักงานปลัดกระทรวงพลังงาน |
34 | นางสาวรสริน แสนติ๊บคำ | กรมที่ดิน |
35 | นางสาวอินทิรา ขันอาสา | กรมที่ดิน |
36 | นางสาวกัณฐิกา คำบุญเลิศ | กรมที่ดิน |
37 | นายศุภฤกษ์ โนรี | กรมที่ดิน |
38 | นางสาวจรีรัตน์ ทองเงิน | กรมที่ดิน |
39 | นายนนทภัต ดีปวัตร์ | กรมที่ดิน |
40 | นายคณากร บุญจันต๊ะ | กรมที่ดิน |
41 | นายณัฐชนน อนุสนธิ์ | กรมที่ดิน |
42 | นายอนุพงษ์ สุสมวงค์ | กรมที่ดิน |
43 | นางสาวนิสารัตน์ ทองเพิ่ม | กองอำนวยการรักษาความมั่นคงภายในราชอาณาจักร |
44 | นายอำนาจ ธรรมสละ | กรมที่ดิน |
45 | นายชาญณรงค์ มณีฤทธิ์ | กรมที่ดิน |
46 | นายจักรพงศ์ จิตชาญวิชัย | กรมที่ดิน |
47 | นายกษิดิ์เดช แสนใจวุฒิ | กรมที่ดิน |
48 | นางสาวจันทนีย์ ทาประดิษฐ์ | กรมที่ดิน |
49 | นายณฐพร สารสุวรรณ | กรมที่ดิน |
50 | นายธนรัฐ ธนะหมอก | กรมที่ดิน |
51 | นางสาวณัฐธนากร สงประชา | กรมเชื้อเพลิงธรรมชาติ |
52 | นางสาวธมนวรรณ จิตสงค์ | สำนักงานคณะกรรมการกฤษฎีกา |
53 | นายสมภพ ศิริธนานุกูลวงศ์ | สำนักงานคณะกรรมการกฤษฎีกา |
54 | นางสาวเปมิกา ทั่งทอง | สำนักงานคณะกรรมการกฤษฎีกา |
55 | นางสาวรุ่งเรือง สีทองคำ | สำนักงานสถิติแห่งชาติ |
56 | นายอนุพงศ์ ทองแท้ | สำนักงานสถิติแห่งชาติ |
57 | นางสาวทัศนีย์ อ่อนดำ | สำนักงานสถิติแห่งชาติ |
58 | นางสาววรรษมน ศรีกอก | สำนักงานสถิติแห่งชาติ |
59 | นางสาวณัฐฐศศิ ปภัชญา | สำนักงานสถิติแห่งชาติ |
60 | นางสาววรรณฤดี ประเสริฐชัย | สำนักงานสถิติแห่งชาติ |
61 | นางสาวขวัญมนัส ธรรมทวีนันท์ | สำนักงานสถิติแห่งชาติ |
62 | นายมาไท ก้องสุรกาญจน์ | กรมที่ดิน |
63 | นายนิพนธ์ แก้วไพศาล | สำนักงานสถิติแห่งชาติ |
64 | นายพิริยะ หลักพรม | กรมที่ดิน |
65 | นายอภิเชษฐ์ สุรินทร์ | กรมที่ดิน |
66 | นายดนัย คงเขียว | กรมที่ดิน |
67 | นางสาวบุญรักษา สุขสโมสร | กรมเชื้อเพลิงธรรมชาติ |
68 | นายพงษกร ไชยบำรุง | กรมเชื้อเพลิงธรรมชาติ |
69 | นางอุรัสยา ช่วยนิมิตร | กรมส่งเสริมอุตสาหกรรม |
70 | นายภูวดล พิพุธวัฒน์ | สำนักงานคณะกรรมการกฤษฎีกา |
71 | นางสาวนิลยา ทองรักษ์ | สำนักงานปลัดกระทรวงพลังงาน |
72 | นางสาวอัสมา เพ็ชร์ทองคำ | สำนักงานคณะกรรมการกฤษฎีกา |
73 | ว่าที่ร้อยตรีเวทิศ ธนกรดิษฐ์ | สำนักงานปลัดกระทรวงพลังงาน |
74 | นางสาวบงกช ฉกามานนท์ | สำนักงานปลัดกระทรวงพลังงาน |
75 | นายตฤณ บัวภาคำ | กรมธุรกิจพลังงาน |
76 | นายสุรกฤษณ์ นกมั่น | กรมธุรกิจพลังงาน |
77 | นางสาวกุสุมาลย์ พรหมดนตรี | สำนักงานกรมศุลกากรตรวจสินค้าท่อากาศยานสุวรรณภูมิ |
78 | นายณัฐพล ธนาวุฒิ | กรมศุลกากร |
79 | นางสาวพัชรี แย้มประยูร | กรมศุลกากร |
80 | นายศักดิ์ชัย เกิดพิทักษ์ | กรมศุลกากร |
81 | นายบพิตร พรหมสิทธิ์ | กรมศุลกากร |
82 | นายอรรถพงษ์ ทองดอนเหมือน | ศูนย์อำนวยการบริหารจังหวัดชายแดนภาคใต้ |
83 | นางสาวตรีทิพยนิภา ทองกระมล | ศูนย์อำนวยการบริหารจังหวัดชายแดนภาคใต้ |
84 | นางสาวนวรัตน์ ยอดผักแว่น | ศูนย์อำนวยการบริหารจังหวัดชายแดนภาคใต้ |
85 | นางพนิดา ทักษิณาชลเทพ | สำนักงานปลัดกระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ |
86 | นายทวีรักษ์ สลางสิงห์ | กรมการพัฒนาชุมชน |
87 | นางสาวกิรติกา พลภูงา | กรมการพัฒนาชุมชน |
88 | นางสาวสุทธิดา รุนกระโทก | กรมการพัฒนาชุมชน |
89 | นางสาวศรสวรรค์ รวบรวม | กรมการพัฒนาชุมชน |
90 | นางสาวสุกัญญา บุญยรัตน์ | กรมการพัฒนาชุมชน |
91 | นายณฐวัฒน์ มโหฬาร | กรมการพัฒนาชุมชน |
92 | นางสาวตติญา เจริญสุข | กรมการพัฒนาชุมชน |
93 | นางสาวอรุณี สวนสมจิตร | กรมการพัฒนาชุมชน |
94 | นางสาวรามนรินทร์ หรั่งแร่ | กรมการพัฒนาชุมชน |
95 | นายสรัตถชัย พรหมละ | กรมการพัฒนาชุมชน |
96 | นางสาวกุลรัตน์ ประดับจันทร์ | กรมการพัฒนาชุมชน |
97 | นางสาวจันทร์เพ็ญ ประทุม | กรมการพัฒนาชุมชน |
98 | นายกรวิชญ์ แสงสว่าง | กรมการพัฒนาชุมชน |
99 | นางสาวกนกวัลย์ พรหมศรึ | กรมการพัฒนาชุมชน |
100 | นางสาวมนชนก สายเขียว | กรมการพัฒนาชุมชน |