รายชื่อผู้ลงทะเบียน
หลักสูตร : การบูรณาการขับเคลื่อนการเตรียมความพร้อมสู่ประชาคมอาเซียน รุ่นที่: 5,6 (ประชาคมสังคมและวัฒนธรรมอาเซียน) (ปิดการรับสมัคร)
โควต้าจำนวน : 110 ที่นั่ง
# | ชื่อ-นามสกุล | หน่วยงานต้นสังกัด |
---|---|---|
1 | อังคณา สังข์ทอง | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2 | นายสมศักดิ์ สิทธิวรการ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
3 | บุญแสง บุญอำนวยกิจ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
4 | บริพันธ์ ไชยวงศ์แก้ว | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
5 | นายเฉลิมชัย สุวรรณรักษ์ | กรมประมง |
6 | เฉลิมศักดิ์ รัตนจันทร์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
7 | นายฉลวย พ่วงพลับ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
8 | เฉวตสรร นามวาท | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
9 | นายนริศ นิรามัยวงศ์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
10 | ร้อยตำรวจเอกรุ่งเรือง กิจผาติ | กรมควบคุมโรค |
11 | นายภานุวัฒน์ ปานเกตุ | กรมสนับสนุนบริการสุขภาพ |
12 | กัญชลี นาวิกภูมิ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
13 | นายชาญ เสมสวัสดิ์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
14 | นายปัญญา พุกสุ่น | กรมวิชาการเกษตร |
15 | คมสรรค์ เมธีกุล | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
16 | นายอรรณพ อุ่นอก | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
17 | พรชัย ทองยิ่งสกุล | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
18 | มนตรี ชนะชัยวิบูลวัฒน์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
19 | นางนันทกา หนูัเทพ | กรมอนามัย |
20 | นภัทร รัชตะวรรณ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
21 | นิยม สองแก้ว | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
22 | นายคณกร เครือวรรณ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
23 | สมพูนทรัพย์ กล้าวิกรณ์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
24 | เพทาย คมขำ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
25 | นางพรรณี เทียนทอง | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
26 | ภานุวัฒน์ ณ นครพนม | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
27 | ปัญญา กางกรณ์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
28 | พรพรหม ชัยฤทธิไชย | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
29 | ปียนุช ฐิติพัฒนะ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
30 | พิมพ์วรัชญ์ เมืองนิล | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
31 | นายไพโรจน์ อินทร์แก้ว | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
32 | ปิยนุช วุฒิสอน | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
33 | โอภาส พิมลวิชยากิจ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
34 | ธีระ สันติเมธี | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
35 | นายนายเจษฎา จิตรัตน์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
36 | ประชาคม จันทรชิต | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
37 | ประกอบ กุลบุตร | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
38 | ประสิทธิ์ ชัยทวีทรัพย์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
39 | ประยูร ครองยศ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
40 | รัตนา อยู่ประเสริฐ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
41 | นางราตรี พูนพิริยะทรัพย์ | สำนักงานเศรษฐกิจการเกษตร |
42 | นางรุ่งนภา พัฒนวิบูลย์ | กรมอุทยานแห่งชาติ สัตว์ป่า และพันธุ์พืช |
43 | นายสรรเสริญ นามพรหม | สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข |
44 | นางสาวสาวิตรี ศรีสุข | กรมส่งเสริมคุณภาพสิ่งแวดล้อม |
45 | เสรี จูบุญส่ง | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
46 | นายชาญชัย บุญเสนอ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
47 | นายปรีชา นวลน้อย | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
48 | สุนันทา มิตรงาม | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
49 | สุนิสา จิตรพันธ์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
50 | สุภัชชา สุทธิพล | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
51 | นางชนันรัตน์ ศุภคุณ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
52 | สุทิน ลี้ปิยะชาติ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
53 | สุวรรณ พงศ์รัศมี | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
54 | เตชพล ฐิตยารักษ์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
55 | นางสาวธัญรส สงวนหงษ์ | สำนักงานสภาพัฒนาการเศรษฐกิจและสังคมแห่งชาติ |
56 | นางสาวฐิติรัตน์ ศรีธีระวิโรจน์ | กรมประชาสัมพันธ์ |
57 | สุเมษ สายสูง | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
58 | ธิติ วิสารัตน์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
59 | อุษา หงส์กาญจนกุล | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
60 | nirat dhakoorabuth | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
61 | วิลาวัณย์ ไทยสงคราม | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
62 | วุฒิชัย เจนการ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
63 | วันเพ็ญ สุวรรณวิสิฏฐ์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
64 | วิทยา หลิวเสรี | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |