รายชื่อผู้ลงทะเบียน
หลักสูตร : การใช้ระบบสารสนเทศทรัพยากรบุคคลระดับกรม (DPIS) ขั้นพื้นฐาน รุ่นที่ 1
โควต้าจำนวน : 50 ที่นั่ง
# | ชื่อ-นามสกุล | หน่วยงานต้นสังกัด |
---|---|---|
1 | นางสาวพรรณี จันทรประทักษ์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
2 | นางสาวสุภาภรณ์ สีเขียว | สำนักงานคณะกรรมการอาหารและยา |
3 | นางสาวอนงค์นาง ภู่ขำ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
4 | นางอโนทัย เบอรพันธุ์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
5 | นางสาวภณิดา วรจันทร์ | สำนักงานคณะกรรมการวิจัยแห่งชาติ |
6 | นางสาววรยา ไทพาณิชย์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
7 | นางสาวติณฑ์ณภัส สายสุนทร | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
8 | นางสาวแสงมณี จันทรสุต | สำนักข่าวกรองแห่งชาติ |
9 | นายบุรินทร์ รัตนะ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
10 | นางสาวอทิชา สังข์สุวรรณ | สำนักพระราชวัง |
11 | นางสาวเกียรติศิริ ทองหล่อ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
12 | นางสาวจิรวดี เงินเมือง | กรมทรัพย์สินทางปัญญา |
13 | นางชมนาถ อานมณี | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
14 | นางสาววันทนี ชูพิฤทธิ์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
15 | นางสาวศิรินกุล บุญมา | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
16 | นางสาวพัชราภรณ์ คงไพบูลย์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
17 | นายนัฐพล นาคครุธ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
18 | นายเอกราช รังสรรค์ | สำนักงานปลัดกระทรวงมหาดไทย |
19 | นางสาวกนกวรรณ หิรัญวิทย์ | กรมอุทยานแห่งชาติ สัตว์ป่า และพันธุ์พืช |
20 | นางสาวเจนจิฬา บุญเคหา | สำนักงานคณะกรรมการคุ้มครองผู้บริโภค |
21 | นางจารุวรรณ กิมเชียง | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
22 | นางสาวบุญญรัตน์ สกุลวิไลเลิศ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
23 | นางสาวจิรวรรณ ธนังกุล | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
24 | นางสาวจีนนี่ ไชยสนธิ์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
25 | นายบรรจง ดำแพร | กรมอนามัย |
26 | นางสาวเยาวลักษณ์ อนันตรักษ์ | สำนักงานคณะกรรมการพัฒนาระบบราชการ |
27 | นางสาวจุฑารัตน์ อาชีวะ | สำนักบริหารกลาง |
28 | นางสาวกนิษฐา สุดประเสริฐ | สำนักงานประกันสังคม |
29 | นางสาวขนิษฐา คะนึงทอง | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
30 | นางสาวประภาวดี ภูษา | กรมสรรพสามิต |
31 | นายณัฐกฤต โคมจันทร์ | กรมกิจการสตรีและสถาบันครอบครัว |
32 | นายณัฐกฤต โคมจันทร์ | กรมกิจการสตรีและสถาบันครอบครัว |
33 | นายเกรียงไกร เอี้ยวงามดี | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
34 | นายกฤษตฤณ เก้าเอี้ยน | สำนักงานปลัดกระทรวงอุตสาหกรรม |
35 | นายสมพงษ์ ก่ำเสริฐ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
36 | นางสาวภัทรพรรณ ลุยทอง | สำนักงานราชบัณฑิตยสภา |
37 | นางสาวทองจันทร์ จินพละ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
38 | นางสาวกมลวรรณ ลิ้มนาคทอง | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
39 | นางสาววราภรณ์ ศรีชาย | กรมวิทยาศาสตร์บริการ |
40 | นายมุจจรินทร์ ศิริสวัสดิ์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
41 | นางสาวนริสา ไชยขันแก้ว | สำนักงานเลขาธิการสภาการศึกษา |
42 | นางสาววรรรณี นุ่มนวล | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
43 | นางสาวปภัสสร แสงรัศมีกุล | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
44 | นางสาวนงลักษณ์ แก้ววี | สำนักงานปลัดกระทรวงการคลัง |
45 | นางทัศนีย์ จิวานานนท์ | กรมการแพทย์ |
46 | นายกฤตานน สุวรรณโชติ | กรมส่งเสริมการปกครองท้องถิ่น |
47 | นางสาวชุลีวรรณ สนนิ่ม | สำนักงานปลัดกระทรวงยุติธรรม |
48 | นางปิยะมาศ ชูราศรี | สำนักงานพระพุทธศาสนาแห่งชาติ |
49 | นางสาวอรทัย มุทุกันต์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
50 | นางสาวรัชนีกร ศรีตรัยรัตน์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
51 | นายสัญญา พิพัฒน์บรรณกิจ | กรมสุขภาพจิต |
52 | นายภาสวิชญ์ จุลมูล | กรมทรัพยากรธรณี |
53 | นางสาวพัชรี กัลยาณมิตร | กรมศิลปากร |
54 | นางสาวจินตวาณี พานิช | สำนักงานเศรษฐกิจอุตสาหกรรม |
55 | นายวรพงศ์ แสงกล้าหาญ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
56 | นางสาวเปมิกา แวมายอ | กรมเชื้อเพลิงธรรมชาติ |
57 | นายพฤกษ์ อยู่ถาวร | กรมส่งเสริมการค้าระหว่างประเทศ |
58 | นางสาวดวงกมล ทองเกษร | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
59 | นางสาวปิยะนันท์ โอปนพันธุ์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
60 | นางวรัญญา ส่องสว่าง | กรมส่งเสริมสหกรณ์ |
61 | นางสาวสุวิมล สว่างวงษ์ | กรมปศุสัตว์ |
62 | นางสาวศิรัญญา หลอมทอง | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
63 | นางสาวพรรณิสา มหัทธนวัฒน์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
64 | นางสาวรัตดา ประการแก้ว | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
65 | นางสาวรวิวรรณ วงศ์คช | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
66 | นางสายชล โคตรทม | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
67 | นางสายสุนี พูลพิพัฒน์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
68 | นางสาวศศิกานต์ มนทสิทธิ์ | กรมเจรจาการค้าระหว่างประเทศ |
69 | นางสาวคณัชฎา วงษ์บุญงาม | กรมควบคุมโรค |
70 | นางสาวศิรัสริญญ์ ทองสกุล | กรมสวัสดิการและคุ้มครองแรงงาน |
71 | นางสาวศิริทิพย์ สันติวัฒนานนท์ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
72 | นายประกิจ อุทัยศรี | สำนักเลขาธิการคณะรัฐมนตรี |
73 | สัมฤทธิ์ ใจดี | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
74 | ดร.สุดารัตน์ พงศ์อัมพรไกวัล | สำนักงานปลัดกระทรวงวัฒนธรรม |
75 | นางสาวสุมลมาลย์ สุวรรณภูมิ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
76 | นางสาวสุนิสา แย้มศรี | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
77 | นางสุนิสา แก้วเชือกหนัง | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
78 | นางสาวสุนทรี ปรนปรือ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
79 | นางสาวทัศนีย์ เข็มเพ็ชร | กรมการข้าว |
80 | นายปกาสิต เสือรอด | กรมส่งเสริมคุณภาพสิ่งแวดล้อม |
81 | นางสาวทิพวัลย์ นิยม | กรมฝนหลวงและการบินเกษตร |
82 | นางสาวทิพย์สิรี สุวิมล | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
83 | นายพลวัฒน์ พจชนาถ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
84 | นายประสงค์ สุขสม | |
85 | นางสาวอัญญุมา เชฏฐนาค | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
86 | นางสาวอุทุมพร พิมพา | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
87 | นางสาวอัญชลี เหมเกิด | สำนักงานนโยบายและแผนพลังงาน |
88 | นางวีรยา พุฑฒิบัณฑิต | กรมเจรจาการค้าระหว่างประเทศ |
89 | นางวันดี ทองเทือก | สำนักงานปลัดกระทรวงมหาดไทย |
90 | นางสาววรรณเลขา นวมพราหม | กรมการค้าต่างประเทศ |
91 | นางสาววราภรณ์ จีนอ่ำ | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
92 | นายชินภาค สอนซื่อ | สำนักงานคณะกรรมการป้องกันและปราบปรามยาเสพติด |
93 | นางสาวwasana kraikruan | -- ยังไม่ระบุหน่วยงาน -- |
94 | นายอภินันท์ ขำพิมพ์ | สำนักงานการปฏิรูปที่ดินเพื่อเกษตรกรรม |