รายชื่อผู้ลงทะเบียน
หลักสูตร : โครงการพัฒนานักบริหารระดับสูง : ผู้บริหารส่วนราชการ (นบส. 2) รุ่นที่ 11
โควต้าจำนวน :
# | ชื่อ-นามสกุล | หน่วยงานต้นสังกัด |
---|---|---|
1 | นายกิตติ สุทธิสัมพันธ์ | กรมศุลกากร |
2 | นางสาวเกศสิริ ศิริงามเมือง | สำนักงานคณะกรรมการข้าราชการพลเรือน |
3 | นางสาวอมรรัตน์ กล่ำพลบ | กรมธนารักษ์ |
4 | นางสาววันเพ็ญ นิโครวนจำรัส | กรมทรัพย์สินทางปัญญา |
5 | นายอนุกูล ปีดแก้ว | กรมกิจการเด็กและเยาวชน |
6 | นางจินตนา จันทร์บำรุง | กรมพัฒนาสังคมและสวัสดิการ |
7 | นางสาวจันทร์เพ็ญ เมฆาอภิรักษ์ | กรมวิทยาศาสตร์บริการ |
8 | นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ | กรมส่งเสริมสหกรณ์ |
9 | นางสาวอณิรา ธินนท์ | กรมส่งเสริมและพัฒนาคุณภาพชีวิตคนพิการ |
10 | นายภูมา ธรรมกุล | สำนักงานประกันสังคม |
11 | นายครรชิต สุขเสถียร | กรมตรวจบัญชีสหกรณ์ |
12 | นางสาวแรมรุ้ง วรวัธ | กรมกิจการผู้สูงอายุ |
13 | นายศิระ สว่างศิลป์ | กรมสนธิสัญญาและกฎหมาย |
14 | นายสุรเดช ปัจฉิมกุล | กรมวิชาการเกษตร |
15 | นายปนิธิ เสมอวงษ์ | กรมฝนหลวงและการบินเกษตร |
16 | นายรัตนะ สวามีชัย | สำนักงานการปฏิรูปที่ดินเพื่อเกษตรกรรม |
17 | นายนฤตม์ เทอดสถีรศักดิ์ | สำนักงานคณะกรรมการส่งเสริมการลงทุน |
18 | ว่าที่ร้อยตรีธนะสิทธิ์ เอี่ยมอนันชัย | กรมอุตุนิยมวิทยา |
19 | นายวิทวัสก์ สาระศาลิน | สำนักงานมาตรฐานสินค้าเกษตรและอาหารแห่งชาติ |
20 | นายฉัตรชัย ศักดิ์ศิลปชัย | กรมการค้าภายใน |
21 | นางสาวเกตสุดา สุประดิษฐ์ | สำนักงานเศรษฐกิจการคลัง |
22 | นางสาวอำพันธ์ ธุววิทย์ | สำนักงานประกันสังคม |
23 | นายอนุกูล เจิมมงคล | สำนักข่าวกรองแห่งชาติ |
24 | ทพ.ประโยชน์ เพ็ญสุต | กรมการค้าภายใน |
25 | นายสุรพล พลอยสุข | กรมพัฒนาฝีมือแรงงาน |
26 | นายสุรโชค ต่างวิวัฒน์ | สำนักงานคณะกรรมการอาหารและยา |
27 | นางสาวนิภา ลำเจียกเทศ | กรมบัญชีกลาง |
28 | นายมณฑล แก้วเก่า | กรมสอบสวนคดีพิเศษ |
29 | นางสาวทัศนีย์ เมืองแก้ว | สำนักงานเศรษฐกิจการเกษตร |
30 | นายอำพันธ์ุ เวฬุตันติ | กรมปศุสัตว์ |
31 | นางสาวประดินันท์ สดีวงศ์ | สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ |
32 | นายสรรพงศ์ ฤทธิรักษา | กรมการแพทย์แผนไทยและการแพทย์ทางเลือก |
33 | นายณรงค์ สืบตระกูล | กรมที่ดิน |
34 | นายสมหวัง พ่วงบางโพ | กรมการพัฒนาชุมชน |
35 | นางทัศนีย์ ผลชานิโก | กรมประชาสัมพันธ์ |
36 | นายวิทวัส ภักดีสันติสกุล | กรมท่าอากาศยาน |
37 | นายอรรถพล อรรถวรเดช | สำนักงานเศรษฐกิจการคลัง |
38 | นายสมชาย ทรงประกอบ | กรมควบคุมมลพิษ |
39 | นางทัศนีย์ เปาอินทร์ | กรมบังคับคดี |
40 | พันตำรวจโทไพศิษฎ์ สังคหะพงศ์ | สถาบันนิติวิทยาศาสตร์ |
41 | นายวิทยากร มณีเนตร | กรมส่งเสริมการค้าระหว่างประเทศ |
42 | นายวิชัย ประทีปทิพย์ | สำนักงานสถิติแห่งชาติ |
43 | นายแพทย์ขจรศักดิ์ แก้วจรัส | กรมควบคุมโรค |
44 | นายเฉลิมเกียรติ คงวิเชียรวัฒน์ | กรมชลประทาน |
45 | นางสาววีณา ลิ่มสวัสดิ์ | กรมสรรพากร |
46 | นายดนัย มู่สา | สำนักงานสภาความมั่นคงแห่งชาติ |
47 | นางณัฐภัสสร สุนทรฐณะวัฒน์ | กรมพินิจและคุ้มครองเด็กและเยาวชน |
48 | นางสาวปิยวรรณ ล่ามกิจจา | สำนักงานคณะกรรมการนโยบายรัฐวิสาหกิจ |
49 | นายกริชเพชร ชัยช่วย | กรมเจ้าท่า |
50 | นายสำเริง แสงภู่วงค์ | สำนักงานทรัพยากรน้ำแห่งชาติ |
51 | นายธนสุนทร สว่างสาลี | กรมกิจการสตรีและสถาบันครอบครัว |
52 | นางประนอม คลังทอง | กรมศิลปากร |
53 | นายสนิท แย้มเกษร | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
54 | นายธานี สืบฤกษ์ | กรมการขนส่งทางบก |