รายชื่อผู้ลงทะเบียน
หลักสูตร : โครงการพัฒนานักบริหารระดับสูง : ผู้บริหารส่วนราชการ (นบส. 2) รุ่นที่ 10
โควต้าจำนวน : 0 ที่นั่ง
# | ชื่อ-นามสกุล | หน่วยงานต้นสังกัด |
---|---|---|
1 | นายพยนต์ สินธุนาวา | กรมคุมประพฤติ |
2 | นายประยูร อินสกุล | กรมส่งเสริมสหกรณ์ |
3 | นาย สุรชัย อจลบุญ | กรมส่งเสริมคุณภาพสิ่งแวดล้อม |
4 | นายประกอบ วิวิธจินดา | กรมโรงงานอุตสาหกรรม |
5 | นางแสงจันทร์ แสนสุภา | สำนักงานราชบัณฑิตยสภา |
6 | นายชาย มะลิลา | สำนักงานคณะกรรมการข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา (ก.ค.ศ.) |
7 | นางสุจิตรา พิทยานรเศรษฐ์ | กรมพัฒนาสังคมและสวัสดิการ |
8 | นายบัญชา ค้าของ | กรมอนามัย |
9 | นายพุฒิพงศ์ สุรพฤกษ์ | สำนักงานนโยบายและแผนทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
10 | นายภูเวียง ประคำมินทร์ | กรมอุตุนิยมวิทยา |
11 | นางพรสม เปาปราโมทย์ | กรมกิจการสตรีและสถาบันครอบครัว |
12 | นายอนันต์ วงศ์เบญจรัตน์ | กรมการท่องเที่ยว |
13 | นางอัมพร เบญจพลพิทักษ์ | กรมอนามัย |
14 | นายพูลลาภ ฉันทวิจิตรวงศ์ | สำนักงานคณะกรรมการอาหารและยา |
15 | นายวโรทัย โกศลพิศิษฐ์กุล | สำนักงานเศรษฐกิจการคลัง |
16 | พันตำรวจโทประวุธ วงศ์สีนิล | กรมสอบสวนคดีพิเศษ |
17 | นายสัตวแพทย์สมชวน รัตนมังคลานนท์ | กรมปศุสัตว์ |
18 | นางอุมาพร พิมลบุตร | กรมประมง |
19 | นางดาเรศร์ กิตติโยภาส | กรมส่งเสริมการเกษตร |
20 | นายสมเกียรติ พันธรรม | กรมส่งเสริมวัฒนธรรม |
21 | นางวิสุนี บุนนาค | สำนักเลขาธิการนายกรัฐมนตรี |
22 | นายเกิดโชค เกษมวงศ์จิตร | กรมคุ้มครองสิทธิและเสรีภาพ |
23 | นางญาณี แสงศรีจันทร์ | กรมบัญชีกลาง |
24 | นายณัฐพงศ์ วงศ์วิวัฒน์ | กรมการแพทย์ |
25 | นางสุรีย์พร สหวัฒน์ | สำนักงานนโยบายและยุทธศาสตร์การค้า |
26 | นางรัชดา เหมปฐวี | สำนักงานปรมาณูเพื่อสันติ |
27 | นายจเรศักดิ์ นันตะวงษ์ | กรมป่าไม้ |
28 | นายประเสริฐ มาลัย | สำนักงานการปฏิรูปที่ดินเพื่อเกษตรกรรม |
29 | นายสราวุธ แก้วตาทิพย์ | กรมเชื้อเพลิงธรรมชาติ |
30 | นายจีระศักดิ์ ศรีพรหมมา | กรมส่งเสริมและพัฒนาคุณภาพชีวิตคนพิการ |
31 | นางสาวศิริพร บุญชู | กรมวิชาการเกษตร |
32 | นางสาวภิญญู กำเนิดหล่ม | กรมสรรพากร |
33 | นายธวัช เบญจาทิกุล | กรมพัฒนาฝีมือแรงงาน |
34 | นายอายุตม์ สินธพพันธุ์ | กรมราชทัณฑ์ |
35 | นายพงศ์เกษม ไข่มุกด์ | กรมสุขภาพจิต |
36 | นายอรรถพล เจริญชันษา | กรมป่าไม้ |
37 | นางสาววิเลขา ลีสุวรรณ์ | สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ |
38 | นายชลำ อรรถธรรม | สำนักงานคณะกรรมการส่งเสริมการศึกษาเอกชน |
39 | นางสาวประดินันท์ สดีวงศ์ | สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ |
40 | นางอัญชนา ตราโช | สำนักงานเศรษฐกิจการเกษตร |
41 | นายอรรถพล แก้วสัมฤทธิ์ | กรมอนามัย |
42 | นายภานุวัฒน์ ปานเกตุ | กรมสนับสนุนบริการสุขภาพ |
43 | นายประพิศ จันทร์มา | กรมชลประทาน |
44 | นายสุชาติ พรชัยวิเศษกุล | กรมการจัดหางาน |
45 | นางอรนุช หล่อเพ็ญศรี | กรมทรัพยากรน้ำบาดาล |
46 | นายธวัชชัย ฤทธากรณ์ | สำนักข่าวกรองแห่งชาติ |
47 | นางสาวเก็จพิรุณ เกาะสุวรรณ์ | กรมเจรจาการค้าระหว่างประเทศ |
48 | นายกมล บูรณพงศ์ | กรมการขนส่งทางบก |
49 | นางสาวมาลินี สุทธิรัตน์ | กรมฝนหลวงและการบินเกษตร |
50 | นางสาวภัทราภรณ์ โสเจยยะ | กรมพัฒนาที่ดิน |
51 | นายประทีป เพ็งตะโก | กรมศิลปากร |
52 | นายสมเกียรติ มณีสถิตย์ | กรมท่าอากาศยาน |
53 | นายธนรักษ์ ผลิพัฒน์ | กรมควบคุมโรค |
54 | นายนิวัติ มณีขัติย์ | กรมทรัพยากรธรณี |
55 | นางสาวอุราวรรณ อุ่นแก้ว | กรมวิทยาศาสตร์บริการ |
56 | นางสาวปิยวรรณ ล่ามกิจจา | สำนักงานคณะกรรมการนโยบายรัฐวิสาหกิจ |
57 | นางพิชญา เมืองเนาว์ | กรมประชาสัมพันธ์ |
58 | นายสุทธิ จันทรวงษ์ | กรมกิจการเด็กและเยาวชน |
59 | นายชัยณรงค์ วาสนะสมสิทธิ์ | กรมป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย |