รายชื่อผู้ลงทะเบียน
หลักสูตร : หลักสูตรนักบริหารระดับสูง: ผู้นำที่มีวิสัยทัศน์และคุณธรรม (นบส.1) รุ่นที่ 88
โควต้าจำนวน : 0 ที่นั่ง
# | ชื่อ-นามสกุล | หน่วยงานต้นสังกัด |
---|---|---|
1 | นางกอบเพชร หาญพัฒนพานิชย์ | สำนักงานปลัดสำนักนายกรัฐมนตรี |
2 | นายเอกชัย เพียรศรีวัชรา | กรมอนามัย |
3 | นางกนกวรรณ เจริญลิ้มประเสริฐ | กรมการขนส่งทางบก |
4 | นางอุสนีย์ ศิลปศร | สำนักงานประกันสังคม |
5 | นายสามารถ น้อยวัน | สำนักงานคณะกรรมการอ้อยและน้ำตาลทราย |
6 | นายเอก สาตรวาหา | กรมศุลกากร |
7 | นายใบน้อย สุวรรณชาตรี | สำนักงานรัฐมนตรี - อก. |
8 | นายสรวิศ ยังน้อย | สำนักงานประกันสังคม |
9 | นายสมเกียรติ ราชคมน์ | สำนักงานปลัดกระทรวงอุตสาหกรรม |
10 | นางณัฐชนน ชัยถาวรพงศ์ | สำนักงานประกันสังคม |
11 | นางประไพพรรณ ลุ่มจันทร์ | สำนักงานปลัดกระทรวงแรงงาน |
12 | ว่าที่ร้อยตรีสมชาย งามสุขสวัสดิ์ | สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ |
13 | นายกฤษ อุตตมะเวทิน | สำนักงานมาตรฐานสินค้าเกษตรและอาหารแห่งชาติ |
14 | นายเมืองแมน เกิดนานา | สำนักงานปลัดกระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
15 | นางสุมนา ธิกุลวงษ์ | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
16 | นางอังคณา บุญสาม | สำนักงานปลัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ |
17 | นางสาวนันทินี ทรัพย์ศิริ | สำนักงานประกันสังคม |
18 | นายวิชิตร สุวรรณมาก | สำนักงานปลัดกระทรวงแรงงาน |
19 | นางเพียงพิศ วิภานันท์ | สำนักงานประกันสังคม |
20 | นายสุชัย เลยะกุล | กรมการขนส่งทางบก |
21 | นายสมศักดิ์ คณาประเสริฐกุล | สำนักงานประกันสังคม |
22 | นายอาวีระ ภัคมาตร์ | สำนักงานปลัดกระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
23 | นายกลวัชร วังสะอาด | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
24 | นางเพ็ญวิภา ไตรศิริพานิช | สำนักงานเศรษฐกิจอุตสาหกรรม |
25 | นางสุธาทิพย์ กิตติเกษมศิลป์ | กรมบัญชีกลาง |
26 | นายปัญญา วรเพชรายุทธ | กรมส่งเสริมคุณภาพสิ่งแวดล้อม |
27 | นายจักกฤช อุเทนสุต | กรมศุลกากร |
28 | นายณัฐพงศ์ ฝอดสูงเนิน | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
29 | นางสาวสุดจิตร ลาภเลิศสุข | กรมบัญชีกลาง |
30 | นายยงยุทธ อุดมศักดิ์ | สำนักงานสหกรณ์จังหวัดอุดรธานี |
31 | นางสาวสาธนา ขณะรัตน์ | กองส่งเสริมสิทธิและเสรีภาพ |
32 | นายธานินทร์ พุ่มอรุณ | กรมสวัสดิการและคุ้มครองแรงงาน |
33 | นายสุทธิพงษ์ เตชะภูสิทธิพงศ์ | กรมการขนส่งทางบก |
34 | นางบุษกร ปราบณศักดิ์ | กรมธนารักษ์ |
35 | นายนพดล ฮมแสน | สำนักงานปลัดกระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
36 | นายพิชิต สมบัติมาก | สำนักงานปลัดกระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
37 | นายพิเชฐ คุณาธรรมรักษ์ | สำนักงานนโยบายและแผนการขนส่งและจราจร |
38 | พันตำรวจเอกสำราญ นวลมา | กองบังคับการสายตรวจและปฏิบัติการพิเศษ |
39 | นายพจน์ สิชฌนุกฤษฏ์ | กรมปศุสัตว์ |
40 | นางบุษศา ประพันธ์ | กรมพินิจและคุ้มครองเด็กและเยาวชน |
41 | นายthitichan lunsungyang | สำนักงานรัฐมนตรี - ศธ. |
42 | นางสาวสุวิมล วิมลกาญจนา | สำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย |
43 | นายวิญญู สันติภาพวิวัฒนา | สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ |
44 | พันตำรวจเอกพงศธร เครียดธฤมาล | ตำรวจ |
45 | นางสาวสุธาวรรณ ศักดิ์โกศล | สำนักงานคณะกรรมการนโยบายรัฐวิสาหกิจ |
46 | นายจิระพงศ์ เทพพิทักษ์ | กรมทางหลวง |
47 | นายสราวุฒิ บุญสุข | ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี |
48 | ว่าที่พ.ต.กิตติธัช แสนภูวา | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
49 | นายสมเกียรติ ภู่เจริญ | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
50 | นายสุวิทย์ ดุลยะนันท์ | สนง.คณะกรรมการพิเศษเพื่อประสานงานโครงการอันเนื่องมาจากพระราช |
51 | นางสาวทิพวรรณ มัดจุปะ | กรมบัญชีกลาง |
52 | นางสาวธีรานาฏ ปิยวินท์ | สำนักงานปลัดกระทรวงแรงงาน |
53 | นางสาวผุสดี เยี่ยมสวัสดิ์ | สำนักงานปลัดกระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
54 | นางนลินนาถ ไกรนรา | กรมพินิจและคุ้มครองเด็กและเยาวชน |
55 | นายฐณะวัฒน์ ธนพรดิษนันทน์ | สำนักงานการปฏิรูปที่ดินจังหวัดตาก |
56 | นายสมพงษ์ เข็มเหล็ก | กรมป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย |
57 | พันเอกหญิงณัชชามน สูยานนท์ | กองอำนวยการรักษาความมั่นคงภายในราชอาณาจักร |
58 | นางหัทยา ทิพยะวัฒน์ | กรมศุลกากร |
59 | นายอดุลย์ศักดิ์ บุญเอนก | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
60 | นายอดุลย์ คนมั่น | กรมส่งเสริมสหกรณ์ |
61 | นายอนุสร ภู่พงศ์สกุล | สำนักงานปลัดกระทรวงอุตสาหกรรม |
62 | นายสาธิต สื่อประเสริฐสุข | กรมทรัพยากรน้ำ |
63 | ว่าที่ ร.ต.พีรพล มั่นจิตต์ | สำนักงานปลัดกระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
64 | นางสาวอุษา ธีระวิทยเลิศ | สำนักงานประกันสังคม |
65 | พ.ต.อ.หญิงวรภัทรา บูรณะกิจเจริญ | สำนักงานตำรวจแห่งชาติ |
66 | นางสาวสุภาวิตา ผลประเสริฐ | กรมสรรพสามิต |
67 | นางสาวปราณปริยา พลเยี่ยม | สำนักงานปลัดกระทรวงการท่องเที่ยวและกีฬา |
68 | นางลาวัลย์ พันธุ์นิล | กรมบัญชีกลาง |
69 | นางสิริมณี ชุมเรียง | สำนักงานปลัดกระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
70 | ว่าที่ร้อยตรีวีรชน เทนอิสสระ | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
71 | นางสาววาชินี บุญญพาพงศ์ | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
72 | นางสาววราพรรณ ชัยชนะศิริ | กรมส่งเสริมวัฒนธรรม |
73 | นางกุสุมาวดี คีรี | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
74 | นายสาส์นลิขิตชัย พลไธสง | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
75 | นางสาวกาญจนา ทัพป้อม | สำนักงานปลัดกระทรวงอุตสาหกรรม |
76 | นายชาญ วชิรเดช | กรมราชทัณฑ์ |
77 | นายชาตรี ทวีทรัพย์ | สถานพินิจและคุ้มครองเด็กและเยาวชนจังหวัดกระบี่ |
78 | นายสุชาติ กลัดสุข | สำนักเขตพ้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุทัยธานีเขต 1 |
79 | นางสาวราตรี เม่นประเสริฐ | สำนักงานเศรษฐกิจการเกษตร |
80 | นายเกรียงศักดิ์ กิ่งสังวาล | สำนักงานการปฏิรูปที่ดินเพื่อเกษตรกรรม |
81 | นางสาวกนกรัตน์ ขุนทอง | สำนักงบประมาณ |
82 | นางอำพัน สีหไตร | สำนักงานประกันสังคม |
83 | นางสาวสมใจ มีสมบูรณ์ | สำนักงานปลัดกระทรวงอุตสาหกรรม |
84 | นางสาวกาญจนา หันชัยศรี | กรมการจัดหางาน |
85 | นางพิศมัย บุญเทียม | กรมบัญชีกลาง |
86 | นางสาวปานจิตต์ ตะเพียนทอง | กรมบัญชีกลาง |
87 | นายรัฐกรณ์ บกแก้ว | สำนักงานการปฏิรูปที่ดินเพื่อเกษตรกรรม |
88 | นายนรุทธิ์ อุทธา | กรมส่งเสริมสหกรณ์ |
89 | นายวิชญ์ สิริโรจน์พร | โรงพยาบาลฝาง สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดเชียงใหม่ |
90 | นายสมเกียรติ สุสัณพูลทอง | สำนักงานปลัดกระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
91 | นายวชิระ บัวมาศ | กรมธนารักษ์ |
92 | นายดนัย เจียรกูล | กรมควบคุมโรค |
93 | นายไพรัชต์ ศิริพันธุ์ | สำนักงานจัดหางานจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
94 | นายศักดิ์สิทธิ์ สิงห์สุนีย์ | สำนักงานปลัดกระทรวงอุตสาหกรรม |
95 | นายเริงศักดิ์ ทองสม | สำนักงานนโยบายและแผนการขนส่งและจราจร |
96 | นางเพ็ชรดา นพวรรณ | กรมสรรพากร |
97 | นางสาวจันทนา จิตการค้า | สำนักงานการปฏิรูปที่ดินเพื่อเกษตรกรรม |
98 | นางสาวอัญจนา วงศ์สว่าง | สำนักงานบริหารหนี้สาธารณะ |
99 | นายวรวัสน์ ไกรณรา | สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
100 | นายไกรสร เพ็งสกุล | สำนักงานทรัพยากรน้ำภาค 8 |