รายชื่อผู้ลงทะเบียน
หลักสูตร : การพัฒนาผู้นำคลื่นลูกใหม่ในราชการไทย (New Wave) รุ่นที่ 23
โควต้าจำนวน : 0 ที่นั่ง
# | ชื่อ-นามสกุล | หน่วยงานต้นสังกัด |
---|---|---|
1 | นายปณิธิศร์ เอื้อสุดกิจ | กรมทางหลวง |
2 | นางสาวพรสวรรค์ โพธิ์สว่าง | กรมการแพทย์ |
3 | นายชัฐพล สายะพันธ์ | สำนักงานเศรษฐกิจการเกษตร |
4 | นายเจตน์ วันแต่ง | กรมวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
5 | นางสาวอัมรา โยวัง | กรมวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
6 | นางสาวประไพ ชูศรี | กรมส่งเสริมคุณภาพสิ่งแวดล้อม |
7 | นางสาวเพลินตา ตันรังสรรค์ | สำนักงานเลขาธิการวุฒิสภา |
8 | นายสุทธิศักดิ์ โทวนิช | กรมทรัพยากรธรณี |
9 | นางสาวณฐมน เทียนมณี | กรมวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
10 | นางอาทิตยา พงษ์ชัยสิทธิ์ | กรมวิชาการเกษตร |
11 | นางณัฐมน ไทยประสิทธิ์เจริญ | สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ |
12 | นางนงค์นุช ปานแย้ม | สำนักงานปลัดกระทรวงพาณิชย์ |
13 | นายสมโภช นาคสุวรรณ | สำนักงานปลัดกระทรวงพาณิชย์ |
14 | พ.อ.กิตติพันธ์ อินสว่าง | ศูนย์อำนวยการสร้างอาวุธ |
15 | นางสาวอณัศยา ชาวเวียง | กรมตรวจบัญชีสหกรณ์ |
16 | นางสาวศิริวรรณ พรเลิศวิวัฒน์ | กรมการท่องเที่ยว |
17 | นายศักดิ์นรินทร์ อินภิรมย์ | กรมสรรพากร |
18 | นายอดิศร เรือลม | กรมโยธาธิการและผังเมือง |
19 | นายอธิภู จิตรานุเคราะห์ | สำนักงานนโยบายและแผนการขนส่งและจราจร |
20 | นางสาวภคอร สายพันธ์ | กรมการแพทย์ |
21 | นายโอวาท ยิ่งลาภ | กรมการข้าว |
22 | นายนฤนารถ มีบุญมาก | กรมชลประทาน |
23 | นางสาวณพัสตร์ ศรีสมเกียรติ | สำนักงานคณะกรรมการป้องกันและปราบปรามการทุจริตในภาครัฐ |
24 | นางสาวเสาวลักษณ์ ปลั่งเกียรติยศ | สำนักงานรัฐมนตรี - ยธ. |
25 | ร.อ.ทรงชัย โชติเวชารักษ์ | สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหม |
26 | นายวันชัย แผ่นทอง | สำนักข่าวกรองแห่งชาติ |
27 | นายพงษ์พันธ์ คำทรัพย์ | กรมพัฒนาพลังงานทดแทนและอนุรักษ์พลังงาน |
28 | นางสาวนิธิวดี จิรจริยาเวช | กรมเจรจาการค้าระหว่างประเทศ |
29 | นางสาวสุดินา แก้วดี | กรมส่งเสริมการปกครองท้องถิ่น |
30 | นางสาวใกล้ตา สดสมศรี | สำนักงานเลขาธิการสภาการศึกษา |
31 | นางกุลนันท์ เสนคำ | กรมอนามัย |
32 | นายสุวัจชัย บุญอารี | กรมทรัพย์สินทางปัญญา |
33 | นายกิติภัทท์ สุจิต | สำนักควบคุมป้องกันและบำบัดโรคสัตว์ |
34 | นายพรพิรุณ ชินสอน | สำนักควบคุมป้องกันและบำบัดโรคสัตว์ |
35 | นางสาวธันวรัตน์ ธนพิทักษ์ | สำนักงานศาลปกครอง |
36 | นางสาวรุ่งทิวา รอดจันทร์ | กองพัฒนาระบบและรับรองมาตรฐานสินค้าพืช |
37 | นายปรีชา โสภารัตน์ | กรมทางหลวงชนบท |
38 | นายศิขรินทร์ ลิ่มนิจสรกุล | สำนักงานรัฐมนตรี - กค. |
39 | นางวันทนา ณัฐพูลวัฒน์ | สำนักงานประกันสังคม |
40 | นายฤกษ์ฤทธิ์ เคนหาราช | สำนักงานนโยบายและแผนพลังงาน |
41 | นางจุไรรัตน์ บัวภิบาล | กรมการแพทย์ |
42 | นางสาวสุดารัตน์ คุสินธุ์ | สำนักงาน กปร. |
43 | นางบุตรี เทียมเทียบรัตน์ | สำนักงานเศรษฐกิจอุตสาหกรรม |
44 | นางสาวณัฐสินี กสิวิทย์ | กรมธุรกิจพลังงาน |
45 | นางสาวชนิดา อินปา | สำนักงานนโยบายและยุทธศาสตร์การค้า |
46 | นางสมนึก สิทธิการณา | สำนักงานปลัดกระทรวงพลังงาน |
47 | นางโชติมา สงวนพันธุ์ เวชพร | สำนักงานคณะกรรมการพัฒนาระบบราชการ |
48 | นางสาวภัทราวรรณ ชวนสนิท | สำนักงานคณะกรรมการนโยบายรัฐวิสาหกิจ |
49 | นางผกาทิพย์ บุณยะตุลานนท์ | กรมการแพทย์ |
50 | นางสาววัลลภา สามฉิมโฉม | กรมที่ดิน |
51 | ดร.รณชัย ช่างศรี | กรมการข้าว |
52 | นางสาวณัฐยา ทรงทิมไทย | กรมบัญชีกลาง |
53 | นายศิริรัตน์ บำรุงเสนา | กรมส่งเสริมการปกครองท้องถิ่น |
54 | นางสาวดารารัตน์ โฆษิตพิพัฒน์ | สำนักงานคณะกรรมการพัฒนาระบบราชการ |
55 | นางสาวสโรธร ปุษปาคม | สำนักงาน กสทช. |
56 | นายจตุพล เจริญกิจไพบูลย์ | องค์การเภสัชกรรม |
57 | นางสาวสุดาวีณ์ พัฒนพิสุทธิชัย | สำนักงานปลัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ |
58 | นายพิสุทธิ์ ปัญจเดโช | สำนักงานการปฏิรูปที่ดินเพื่อเกษตรกรรม |
59 | นางสาวชลาทิพย์ เกื้อกอบ | สำนักงานปรมาณูเพื่อสันติ |
60 | นางสาวจิราพร โพธิ์ชัย | กรมทางหลวง |
61 | นายตฤณ ศรีวงศ์ | กรมกิจการเด็กและเยาวชน |
62 | นางปาณิสรา สุดาจันทร์ | กรมการแพทย์ |
63 | นายแสน สุขสังข์ | การไฟฟ้าฝ่ายผลิตแห่งประเทศไทย |
64 | นางสาวประอร อุดมประเสริฐ | กรมทรัพยากรน้ำ |
65 | นายสามารถ อ่อนสองชั้น | กรมปศุสัตว์ |
66 | นางสาวพัชรียา เหมวิรุฬห์ | สำนักงานป้องกันและปราบปรามการฟอกเงิน |
67 | นางสาวณัฐสินี โกยกอบกาญจน์ | กรมประมง |
68 | นางสาววิลาวัณย์ ยี่ทอง | สำนักงานปลัดกระทรวงยุติธรรม |
69 | นายเชษฐพงศ์ คลองโปร่ง | ศูนย์มานุษยวิทยาสิรินธร (องค์การมหาชน) |
70 | นางโสนน้อย บุราเจริญ | สำนักงานสถิติแห่งชาติ |
71 | นางสาวเพ็ญระพี ทองอินทร์ | กรมส่งเสริมการเกษตร |
72 | นางสาวประภาพร ศรีเหรา | สำนักงานปลัดกระทรวงพาณิชย์ |
73 | นางสาวผจงลักษณ์ โสตศิริ | สำนักงานคณะกรรมการการเลือกต้ัง |
74 | นางสาวสุธิดา โชคพระสมบัติ | สำนักงานคณะกรรมการการเลือกตั้ง |
75 | นางสาวนริศรา เอี่ยมคุ้ย | สำนักงานเศรษฐกิจการเกษตร |
76 | นายนฤพล พร้อมขุนทด | กรมปศุสัตว์ |
77 | นายสุพจน์ จิตร์เพ็ชร์ | กรมส่งเสริมการปกครองท้องถิ่น |
78 | นางสาวปภาสินี กุลโชติ | ธนาคารแห่งประเทศไทย |
79 | นายอภิศักดิ์ สิทธิโชคอรุณ | สำนักงานอัยการสูงสุด |
80 | นางนันท์นภัส วงษ์พิรา | กรมควบคุมโรค |
81 | นางสาวสุดาทิพย์ มูลอ้าย | สำนักงานปลัดกระทรวงมหาดไทย |
82 | นายวรวุฒิ ดำขำ | สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
83 | นายพงศ์ชิต ชิตพงศ์ | สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
84 | นางสาวลัดดาวัลย์ ครองพงษ์ | กรมประมง |
85 | นางสาวจุฬารัตน์ นุ่มนิ่ม | สำนักงานปลัดกระทรวงพาณิชย์ |
86 | นางจิราภรณ์ บุราคร | กรมวิทยาศาสตร์บริการ |
87 | นางปณิชา ทองชุมนุม | สำนักงานมาตรฐานผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม |
88 | นายธนวุฒิ นัยโกวิท | กรมส่งเสริมการค้าระหว่างประเทศ |
89 | นางตวงเพชร์ คงแก้ว | สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ |
90 | นางสาวทิพวรรณ วีระกุล | 2516 |
91 | นายชัยวิชิต ลิขิตาภรณ์ | สำนักงานมาตรฐานผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม |
92 | นายณรงค์พล แสงธีรกิจ | กรมชลประทาน |
93 | นายเอกรัฐ มีชูวาศ | กรมวิทยาศาสตร์บริการ |
94 | นายกฤชกันทร สุวรรณพันธุ์ | - |
95 | นายนราธิป ดีแก้ว | กรมท่าอากาศยาน |
96 | นางภาวิตา สุวรรณวัฒนะ | กรมควบคุมโรค |
97 | นายเก่งกาจ อิ่มสัมฤทธิ์ | สำนักงานคณะกรรมการกำกับหลักทรัพย์และตลาดหลักทรัพย์ |
98 | นายวิชชา ฉัตรมงคลพันธ์ | กรมทางหลวง |
99 | นางสาววรรณิยา เอมะศิริ | สำนักงานสภาพัฒนาการเศรษฐกิจและสังคมแห่งชาติ |
100 | นางสาวธันวรัตน์ ธนพิทักษ์ | สำนักงานศาลปกครอง |