*** ผู้เข้ารับการประเมิน ก่อนทำการลงทะเบียน โปรด Log in เข้าระบบด้วยบัญชีผู้ใช้งานของผู้สมัคร
หลักสูตร: การเข้ารับการทดสอบความสามารถทางคอมพิวเตอร์สากล (กลุ่ม Hipps, New wave, นปร)
ผู้ประสานงาน: นายกุลวัฒน อิมะไชย์
เบอร์ติดต่อ: 02-547-1758
วันจันทร์ที่ 6 พฤศจิกายน 2560 | ||||||
---|---|---|---|---|---|---|
# | เลือกรอบการประเมิน วันและเวลา | รอบ/อาคาร | โควต้า | ผู้ลงทะเบียน | รายชื่อลงทะเบียน | ลงทะเบียน |
1 | รอบเช้า อาคาร3 (วันที่ 6 พฤศจิกายน 2560 เวลา 08.30 – 12.00 น.) | (เช้า)อาคาร 3 | 33 | 33 | รายชื่อผู้ลงทะเบียน | เต็มค่ะ |
2 | รอบเช้า อาคาร9 (วันที่ 6 พฤศจิกายน 2560 เวลา 08.30 – 12.00 น.) | (เช้า)อาคาร 9 | 22 | 21 | รายชื่อผู้ลงทะเบียน | ปิดลงทะเบียน |
3 | รอบบ่าย อาคาร3 (วันที่ 6 พฤศจิกายน 2560 เวลา 13.00 – 16.30 น.) | (บ่าย)อาคาร 3 | 33 | 32 | รายชื่อผู้ลงทะเบียน | ปิดลงทะเบียน |
4 | รอบบ่าย อาคาร9 (วันที่ 6 พฤศจิกายน 2560 เวลา 13.00 – 16.30 น.) | (บ่าย)อาคาร 9 | 22 | 22 | รายชื่อผู้ลงทะเบียน | เต็มค่ะ |
วันอังคารที่ 7 พฤศจิกายน 2560 | ||||||
---|---|---|---|---|---|---|
# | เลือกรอบการประเมิน วันและเวลา | รอบ/อาคาร | โควต้า | ผู้ลงทะเบียน | รายชื่อลงทะเบียน | ลงทะเบียน |
5 | รอบเช้า อาคาร3 (วันที่ 7 พฤศจิกายน 2560 เวลา 08.30 – 12.00 น.) | (เช้า)อาคาร 3 | 33 | 34 | รายชื่อผู้ลงทะเบียน | เต็มค่ะ |
6 | รอบเช้า อาคาร9 (วันที่ 7 พฤศจิกายน 2560 เวลา 08.30 – 12.00 น.) | (เช้า)อาคาร 9 | 22 | 22 | รายชื่อผู้ลงทะเบียน | เต็มค่ะ |
7 | รอบบ่าย อาคาร3 (วันที่ 7 พฤศจิกายน 2560 เวลา 13.00 – 16.30 น.) | (บ่าย)อาคาร 3 | 33 | 33 | รายชื่อผู้ลงทะเบียน | เต็มค่ะ |
8 | รอบบ่าย อาคาร9 (วันที่ 7 พฤศจิกายน 2560 เวลา 13.00 – 16.30 น.) | (บ่าย)อาคาร 9 | 22 | 22 | รายชื่อผู้ลงทะเบียน | เต็มค่ะ |
วันพุธที่ 8 พฤศจิกายน 2560 | ||||||
---|---|---|---|---|---|---|
# | เลือกรอบการประเมิน วันและเวลา | รอบ/อาคาร | โควต้า | ผู้ลงทะเบียน | รายชื่อลงทะเบียน | ลงทะเบียน |
9 | รอบเช้า อาคาร3 (วันที่ 8 พฤศจิกายน 2560 เวลา 08.30 – 12.00 น.) | (เช้า)อาคาร 3 | 33 | 33 | รายชื่อผู้ลงทะเบียน | เต็มค่ะ |
10 | รอบเช้า อาคาร9 (วันที่ 8 พฤศจิกายน 2560 เวลา 08.30 – 12.00 น.) | (เช้า)อาคาร 9 | 22 | 23 | รายชื่อผู้ลงทะเบียน | เต็มค่ะ |
11 | รอบบ่าย อาคาร3 (วันที่ 8 พฤศจิกายน 2560 เวลา 13.00 – 16.30 น.) | (บ่าย)อาคาร 3 | 33 | 33 | รายชื่อผู้ลงทะเบียน | เต็มค่ะ |
12 | รอบบ่าย อาคาร9 (วันที่ 8 พฤศจิกายน 2560 เวลา 13.00 – 16.30 น.) | (บ่าย)อาคาร 9 | 22 | 20 | รายชื่อผู้ลงทะเบียน | ปิดลงทะเบียน |
วันพฤหัสบดีที่ 9 พฤศจิกายน 2560 | ||||||
---|---|---|---|---|---|---|
# | เลือกรอบการประเมิน วันและเวลา | รอบ/อาคาร | โควต้า | ผู้ลงทะเบียน | รายชื่อลงทะเบียน | ลงทะเบียน |
13 | รอบเช้า อาคาร3 (วันที่ 9 พฤศจิกายน 2560 เวลา 08.30 – 12.00 น.) | (เช้า)อาคาร 3 | 33 | 33 | รายชื่อผู้ลงทะเบียน | เต็มค่ะ |
14 | รอบเช้า อาคาร9 (วันที่ 9 พฤศจิกายน 2560 เวลา 08.30 – 12.00 น.) | (เช้า)อาคาร 9 | 22 | 22 | รายชื่อผู้ลงทะเบียน | เต็มค่ะ |
15 | รอบบ่าย อาคาร3 (วันที่ 9 พฤศจิกายน 2560 เวลา 13.00 – 16.30 น.) | (บ่าย)อาคาร 3 | 33 | 33 | รายชื่อผู้ลงทะเบียน | เต็มค่ะ |
16 | รอบบ่าย อาคาร9 (วันที่ 9 พฤศจิกายน 2560 เวลา 13.00 – 16.30 น.) | (บ่าย)อาคาร 9 | 22 | 22 | รายชื่อผู้ลงทะเบียน | เต็มค่ะ |
วันศุกร์ที่ 10 พฤศจิกายน 2560 | ||||||
---|---|---|---|---|---|---|
# | เลือกรอบการประเมิน วันและเวลา | รอบ/อาคาร | โควต้า | ผู้ลงทะเบียน | รายชื่อลงทะเบียน | ลงทะเบียน |
17 | รอบเช้า อาคาร3 (วันที่ 10 พฤศจิกายน 2560 เวลา 08.30 – 12.00 น.) | (เช้า)อาคาร 3 | 33 | 33 | รายชื่อผู้ลงทะเบียน | เต็มค่ะ |
18 | รอบบ่าย อาคาร3 (วันที่ 10 พฤศจิกายน 2560 เวลา 13.00 – 16.30 น.) | (บ่าย)อาคาร 3 | 33 | 33 | รายชื่อผู้ลงทะเบียน | เต็มค่ะ |
19 | รอบเช้า อาคาร9 (วันที่ 10 พฤศจิกายน 2560 เวลา 08.30 – 12.00 น.) | (เช้า)อาคาร 9 | 22 | 22 | รายชื่อผู้ลงทะเบียน | เต็มค่ะ |
20 | รอบบ่าย อาคาร9 (วันที่ 10 พฤศจิกายน 2560 เวลา 13.00 – 16.30 น.) | (เช้า)อาคาร 9 | 22 | 22 | รายชื่อผู้ลงทะเบียน | เต็มค่ะ |